Hình ảnh đập hộp Asus X8AIJ T5870

Các thớt khác của phuongpoly

phuongpoly

NHẬP HỘI
Vừa tậu được Em này ở Trần Anh ạ ! Hic Hic chưa thấy dòng nào của Asus mà Chip Core 2 Duo giá ổn như EM này.

Con này có hình bên ngoài giống hệt con K40IJ. Bên trong chỉ khác mỗi cái Chip T5870

Bảo hành 02 năm toàn cầu.
Pin xài được khoảng 4h không như QC là 6h.
Máy chạy mát và êm lắm lắm ạ

Có một vài cái hình để Anh Em xem ạ

Còn nguyên thùng nhé

Bóc cái tem ra thì nó như này đây ạ

Đầu tiên là cái túi. Túi của cái này đẹp hơn mấy cái túi của các dòng máy trước của Tụi Asus

Một số các thứ cần: Pin, Adapter, chuột khuyến mại

Pin này

Em nó đang nằm trong thùng ạ

Chính xác luôn là Model, Bj phải đi check S/N

Cấu hình nó đây ạ

http://photos-h.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc1/hs258.snc1/10526_100175186669892_100000322323333_2239_6766903_n.jpg[/IMG]
Vẻ bên ngoài không khác gì K40IJ

Bj Em mới cái win này

Bàn phím này gõ ổn lắm

Côngnghệ làm mát gì đó của tụi Asus

Loa thương hiệu nhưng mà nghe hơi lởm :boss:

Bj t

Adapter

ô
Chuột khuyến mại hơi bị chán

Kết nhất quả túi này[/QUOTE]

tientrieulap0508

HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
Nhưng năm gần đây Asus thiết kế ngày một đẹp và Pro hơn . chắc phải gom tiền mua con này thôi !

aabbccdd

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cái nài đâu có đẹp lắm chứ !? Con UX30 mới gọi là long lanh :( !! Mỗi tội ... bao giờ mới đủ tiền để rước em về đây = . =' ?!

hai_nt2000

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nếu không ngại hình thức không pro, chất lượng đài loan, và thương hiệu thấp, thì asus là lựa chọn rất tốt cạnh tranh về giá của toshiba và HP.
Hình như asus có bh 24 tháng toàn cầu, ở vn mà có thì tuyệt quá!

quan_ymvn

GÂY DỰNG
Cá nhân em chưa bao giờ nghĩ là lại vào TA, VX... mua laptop cả, bởi vì đơn giản là họ chuyên về linh kiện desktop, và laptop chỉ là mảng có để thêm phong phú hàng thôi. Any way, chúc mừng bác với em máy mới nhé, cơ mà em ý hơi mập thì phải....

ga_ei

Think !
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Rẻ là bao nhiêu hả bác chủ thớt? Chưa bao h em thấy giá ở Trần Anh mà rẻ cả. Chắc với bác như vậy là rẻ rồi. Nói chung quan trọng là mình có thích hay ko, chứ mà thích thì đắt mấy cũng thành rẻ :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt