Hình ảnh mới chụp chú LifeDrive, mời các bác xem.

mpx_stylish

GÂY DỰNG
Em vừa mới mua con Lifedrive các bác ạ, nhưng đây là lần đầu tiên em dùng palm nên chưa thạo cho lắm :). Theo cảm nhận của em thì máy chạy cũng khá nhanh (ko biết là tại máy em mới nên ít fần mềm thành ra dùng nhanh), em chưa dùng các palm trước bao giờ nên ko so sánh đc, nhưng so với con ppc em đang có thì nhanh hơn nhiều. WIFI bắt khá tốt =D> và nhanh, loa nghe cũng to và rõ nhưng so với O2 mini thì ko bằng. Lần trước em thấy có bác nào bảo LD có USB port nhưng em có thấy gì đâu [-( . Còn nhiều cái muốn giới thiệu mà ko có pic để kèm theo nên cũng khó tả quá. Các bác dùng palm lâu năm có thể giới thiệu cho em mấy fần mềm cơ bản cho palmer đc ko, bác bào có phần mềm điều khiển Palm bằng PC cho em với để em capture mấy cái pic cho các bác xem

dihuta

THÀNH VIÊN DANH DỰ
mpx_stylish said:
Em vừa mới mua con Lifedrive các bác ạ, nhưng đây là lần đầu tiên em dùng palm nên chưa thạo cho lắm :). Theo cảm nhận của em thì máy chạy cũng khá nhanh (ko biết là tại máy em mới nên ít fần mềm thành ra dùng nhanh), em chưa dùng các palm trước bao giờ nên ko so sánh đc, nhưng so với con ppc em đang có thì nhanh hơn nhiều. WIFI bắt khá tốt =D> và nhanh, loa nghe cũng to và rõ nhưng so với O2 mini thì ko bằng. Lần trước em thấy có bác nào bảo LD có USB port nhưng em có thấy gì đâu [-( . Còn nhiều cái muốn giới thiệu mà ko có pic để kèm theo nên cũng khó tả quá. Các bác dùng palm lâu năm có thể giới thiệu cho em mấy fần mềm cơ bản cho palmer đc ko, bác bào có phần mềm điều khiển Palm bằng PC cho em với để em capture mấy cái pic cho các bác xem

Bác ở đâu vậy, nếu ở TPHCM thì để Mod Palm xung phong dọc chú LifeDrive của bác, hi hi.

mpx_stylish

GÂY DỰNG
Em xin giới thiệu vài pic về con LD mới của em :D
Đây là mấy cái pic về desktop ( hới ít soft :) )

mpx_stylish

GÂY DỰNG

mpx_stylish

GÂY DỰNG

mpx_stylish

GÂY DỰNG
Card info:

mpx_stylish

GÂY DỰNG

mpx_stylish

GÂY DỰNG
Bluetooth & WIFI

mpx_stylish

GÂY DỰNG
Soft hỗ trợ LD kèm theo

mpx_stylish

GÂY DỰNG
Quick tour

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo lộ trình sóng 2G sẽ cắt vào đầu 2023! Thông tin em nghe còn mơ hồ quá, tiếc nuối mấy con máy cỏ 2G nhìn chúng nó nhiều cảm xúc quá mặc dù bỏ sim vào dùng quá bất tiện thời điểm này..
Các anh còn lưu giữ sưu tầm show lên ae trym ngưỡng nào :roll ...