Hình nền desktop động

Các thớt khác của ANPHAT

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng sáu 2007 lúc 14:34
Hồi đó em có xài mấy lần, 1 thời gian cũng chán, hình như là Aquarium, anh dùng từ này search sẽ thấy ngay

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng sáu 2007 lúc 20:50
Hình như không phải là hình nền động mà là chế độ screensaver với hình cá đang bơi.Có rất nhiều:aquarium life,fish aquarium screensaver....

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng sáu 2007 lúc 20:53
Đúng rồi, không biết có bác nào có hình nền động được không bác. Mấy cái còn lại đa số là screen saver giả giống hình nền thôi ạ T___T

1 Tháng sáu 2007 lúc 21:56
Đúng rồi, không biết có bác nào có hình nền động được không bác. Mấy cái còn lại đa số là screen saver giả giống hình nền thôi ạ T___T
:) Có thể được bác ơi. Em dùng 1 lần rồi, nhưng quên tên mất :( - sorry. Nhưng cũng không hay lắm , xài tầm 2 ngày là chán vì nó làá dạng phần mềm riêng, chạy file flash - lấy cái flash làm wallpaper (có thể search từ Animation Wallpaper - mình nghĩ có thể ra). Vì là chương trình riêng lấy file flash nên khi nó là wallpaper các bác không thể click chuột phải, chọn wallpaper khác / screen saver.... mà chuột phải nó sẽ ra cái chương trình đó. rồi lại chọn off thì nó mới ra được như bình thường.Lúc trước mình dùng cái thác nước, khu rừng có suối nữa, dùng cho biết cũng hay lắm.

:eek: Máy dùng trưng bày thì ok, chứ đang làm việc thì nó chạy rùa lắm. Với lại mình mở 1 cửa sổ nhỏ hơn wallpaper thì sẽ thấy cái khung ngoài thay đổi lung tung :rolleyes: , hơi khó chịu. :p
Bây giờ bác kiếm 1 file gif, rồi copy nó vào thư mục chứa wallpaper của win làm thử cũng được mà (winxp) - dùng thư mục gốc của win nghen, 0 phải để thư mục khác rồi browse vào, nó sẽ 0 nhận. :D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
HaThienKiemVu HANDHELD CAFÉ 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

World Cup 2018 lần đầu tiên công nghệ hỗ trợ trọng tài VAR đã được sử dụng trong một giải đấu bóng đá chính thức. Công nghệ này rất có thể sẽ làm thay đổi kết quả nhiều trận đấu mùa World Cup năm nay.

VAR được dùng trong trường hợp nào? Dưới đây là ...
Lazada Vietnam Master card on Monday