hình nền động cho palm

longthi

GẮN KẾT
các bác ơi cho mình hỏi có soft nào có thể lấy hình động làm hình nền cho palm k nhỉ. :p

longthi

GẮN KẾT
hic hic sao k có bác nào giúp em hết nhỉ.các bác ơi :(

blue2

GẮN KẾT
hình như là không có đâu longthi à, mà cần gì hình động nhỉ, khi nào muốn có cái gì đó độngđậy thì mở moviePlay là được rồi ^_^

longthi

GẮN KẾT
blue2 said:
hình như là không có đâu longthi à, mà cần gì hình động nhỉ, khi nào muốn có cái gì đó độngđậy thì mở moviePlay là được rồi ^_^
he he vì mình thấy mấy cái symbian os có chức năng này nên muốn coi palm có k thui.yêu palm thì phải khám phá hết những chức năng của palm chứ. :p

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hôm trước lên palmgear có thấy một cái laungher support flash icon nhưng chưa thử để tí nữa search lại xem xong sẽ báo bác.

longthi

GẮN KẾT
lyenbinh said:
hôm trước lên palmgear có thấy một cái laungher support flash icon nhưng chưa thử để tí nữa search lại xem xong sẽ báo bác.
hehe có hi vọng ,em đợi tin bác đấy.Cám ơn bác nhiều nè :p

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
quên mất, hôm nay mới lục lại mấy cái nội dung cũ. lần trước bác netanhtuan có cái quả màn hình này, không biết có gì "chuyển động" được không :p

bác ý còn minh họa thêm là cô gái đó không phải là background, không biết đó là cái gì?

nghbk

GẮN KẾT
he he, trông cool nhỉ, chắc là ngọ nguậy được thật, mà cái này chắc chỉ dùng cho Clíe thôi nhỉ

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
phải màn hình HVGA mới nên trang điểm bác nghbk ạh, đổi máy khác đi thôi, T2 màn hình vuông cũng hơi chán. :)

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
he he...cái này là snap của TH55,còn soft này xin một ông bạn mãi ko thấy trả lời..hic ihc...

Bài viết cần bạn xem thêm

Máy ép chậm Kalite đang được rất nhiều gia đình tin tưởng và lựa chọn bởi những tính năng cũng như giá thành khá phù hợp với đại đa số gia đình Việt Nam. Vì vậy đi kèm với nó là rất nhiều người thắc mắc là máy ép chậm Kalite có tốt không?
Xem thê ...