Hình như có hệ thống màu của nick mới

Các thớt khác của thichduthu

thichduthu

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Vào HHVN lại thấy màu nick của mình đổi thành màu này. Một số bác có màu khác: Vo danh, PPC_admin, Admin hay dac. (bac huuquynh cũng là Moderator thì lại chả thấy đổi màu gì cả :-/ )

Hình như nhóm admin thì nick đậm, Moderator thì nick màu đỏ, thành viên thường (đến bác sĩ) thì màu xanh còn lại thì chịu.

Bác nào biết thì thông báo cho anh em rõ.

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có đổi màu thật, kiểu như tất (vớ) của các chú Thể công ngày xưa. Chú nào đá tuyển Quốc gia thì xài một màu, chú nào không được đá tuyển xài màu khác :D

anacoda

GÂY DỰNG
nghiemhung said:
Có đổi màu thật, kiểu như tất (vớ) của các chú Thể công ngày xưa. Chú nào đá tuyển Quốc gia thì xài một màu, chú nào không được đá tuyển xài màu khác :D

Đã mang chức danh rồi nay lại có màu mè công nhận nhìn vô sống động thật, cứ phải gọi là technicolor vui nhỉ, giống như quân hàm vậy, cứ nhìn qua sờkin là biết ai ngay :D :D

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@oh_my_god: Hê hê! Chính xác rồi bác ạ, em cũng đang dùng Mozilla FireFox đấy, dùng thằng này ổn định hơn nữa đỡ bị xung đột với mấy bác Unikey và Spyware Doctor, bác IE nhà ta đỏng đảnh lắm, nên em cũng thấy xanh đỏ đau cả!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt