Hình như không tự delete được bài phải không ạh?

Các thớt khác của frodo

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các Mod cho em hỏi frame Delete trong Edit Post đâu mất rồi, làm sao để tự xóa được bài post của mình ạh?

hieuagassi

Pằng A Chíu
GẮN KẾT
Không tự xoá được bài mình đâu bác ạ, muốn xoá phải nhờ mod xoá hộ thôi. Em cũng đã có lần góp ý kiến là nên cho mỗi mem thêm 1 chức năng có thể tự xoá bài của mình như là mình edit bài của mình ý vì nhiều lúc khi post bài xong thấy bài mình Spam quá muốn xoá đi không được (đỡ mất công 1 phần nào các mod phải đi dọn dẹp chiến trường)

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em ủng hộ ý kiến này, trước khi 4rum nâng cấp, đã từng có chức năng này.
Rất tiện, nhất là khi mạng kô ổn định, post lặp.

HanDuong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
còn em sao nhiều mục em kô được POST bài vậy?
kiến thức cơ bản nè trong PPC PALM em muốn hỏi cũng POSTR bài kô được
kô biết ACC USER của em có bị vấn đề gì kô

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
uh, sáng nay em cũng không thể post bài ở một số Thread.
nói chung nếu chính sách của forum là không cho delete thì cũng chịu, nhưng dù sao việc thành viên tự xóa bài của mình không có gì là bất hợp lý cả, nếu không muốn nói là rất tự nhiên :), em xin góp ý là nên khôi phục lại chức năng này

OSX

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em vẫn tự xoá bài được, mới thử, ngon lành các bác ạ.

binna

jobless
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mình thì không thể tự xóa được, mặc dù khi rê chuột vào nút Edit thì thấy hiện lên Sửa / Xóa.
Chắc có lẽ chỉ có một số nick & mod có quyền này ???

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chính xác là tôi cũng không thể tự xóa được bài của mình, nhiều lúc Post lên thấy trùng bài nhau (do mọi người đều trả lời cùng một thời điểm) quá muốn xóa bớt mọi người đỡ hiểu nhầm là sờ pam. Admin nên xem xét lại!

HanDuong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
còn em thì kô xóa được mà có nhiều box em kô post được bài nữa kô biết acc của em có bị lỗi gì kô nữa
với lại em nhớ trước lúc diễn đàn RESET lại acc của em vẫn xóa bài được bình thường mà

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...