Hix!Quên mã số của cặp số!Làm sao bây giờ?

Các thớt khác của black_dragon

duchungsv

ĐÂU BA HOA CHỈ CHÍCH CHÒE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng mười một 2007 lúc 14:06
với cặp có khóa số mà quên thì đứt rùi, trước mình cũng có cái cặp quên mất cái số mở đành phải cậy đáy ra đấy rồi mới đặt lại khóa mệt phết.
có mà nhớ mã số không lại giống mình đấy

vantienk7

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười một 2007 lúc 14:21
- Lấy cần cù bù thông minh đi bác, dò 1000 số thì cũng chả mất nhiều công sức lắm, 2 tiếng đổ lại là cùng ạ.
- Bác bận thì nhờ/bảo/thuê ai đó làm cho.
- Gấp thì nhờ anh Búa và anh Dao các anh ấy làm cũng được phết.

tung2403

Thích du lịch bụi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười một 2007 lúc 14:29
Một lần đặt số xong quên, ra Lương Văn Can các bác thợ khóa cậy một hồi cũng không được. Thế là mang về thử 1000 lần, chỉ chưa đầy nửa tiếng sau đã xong. Kết luận: đúng là cần cù bù thông minh.

lengkeng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng mười một 2007 lúc 14:31
Lâu rồi tôi không thử nhưng cách đây 2 năm chở về trước bất cứ khóa số của bất cứ cặp nào vào tay tôi chi 5 phút là bật ra :D

Tôi đã từng cầm đúng 1000$ của 1 thằng ko quen biết lắm vì nó thách tôi.
Nó bỏ 1000$ vào quả cặp Sumsunite gì đó mới mua nhìn rất xịn với 2 quả khóa 4 số nằm 2 bên.. Tôi vác ra chỗ khác và chưa đến 5 phút sau trả lại nó cặp với số đã bị thay đổi và tiền thì tất nhiên theo tôi và vài đồng chí nữa ra quán :D

Xèo Mây

LƯỜI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười một 2007 lúc 14:38
Lâu rồi tôi không thử nhưng cách đây 2 năm chở về trước bất cứ khóa số của bất cứ cặp nào vào tay tôi chi 5 phút là bật ra :D

Tôi đã từng cầm đúng 1000$ của 1 thằng ko quen biết lắm vì nó thách tôi.
Nó bỏ 1000$ vào quả cặp Sumsunite gì đó mới mua nhìn rất xịn với 2 quả khóa 4 số nằm 2 bên.. Tôi vác ra chỗ khác và chưa đến 5 phút sau trả lại nó cặp với số đã bị thay đổi và tiền thì tất nhiên theo tôi và vài đồng chí nữa ra quán :D
Ái chà, Bác Lengkeng cũng luộc được quả kèo thơm nhỉ.

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười một 2007 lúc 15:44
Cặp số 3 số thì chưa chắc đã phải mò đến 1000 số đâu các bác, đó là trường hợp xui xẻo lắm thôi, là 3 số là 999 nhưng với đk các bác mò từ 000 :D

Theo em cỡ chỉ phải mò chừng 700 số là có khi đã ra rồi, bác nào may mắn thì có khi 200 số đã thấy :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Cafe buổi sáng rất lợi cho sức khỏe- Từng là dân ghiền cafe nhưng trong mỗi chúng ta đã ai từng thử tìm hiểu lợi ích cafe cho sức khỏe con người hay chưa? Hay chỉ đơn thuần mỗi sáng nhâm nhi cà phê cùng với bảng tin buổi sáng?Bài viết sau đây sẽ cho ...
Lazada Vietnam Master card on Monday