HN - Cần thuê nhà Ba Đình, Cầu Giấy

Các thớt khác của pinokio

pinokio

HHVN - UP MƯỚN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hi các bác!
Em sanh diên đi thuê nhà khó khăn quá, đem lên đây mở topic để hỏi han khắp hang cùng ngõ hẻm, biết đâu có người giúp đc :x
Hiện tại em muốn thuê 1 căn hộ riêng, diện tích bé thôi, <=20m2, nhưng có ít nhất 3 tầng (hoặc 2 tầng 1 xép), tiền tầm 2-3T, định 4 ông tướng ra trường sẽ có chỗ trú chân :D Nhà ở vị trí nào cũng đc, hang cùng ngõ hẻm cũng okie, miễn nằm trong vòng tròn lấy khu trung tâm triển lãm Giảng Võ làm tâm quét bán kính 4km về phía nào cũng đc :D
Các bác HH nhà mình, có ai biết/nhìn thấy thông tin khớp với những yêu cầu trên, hoặc có người quen có thể giúp đc, cho em xin vài bùa chú để tìm đc nhà :p
Cảm ơn các bác >:D<

pinokio

HHVN - UP MƯỚN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mừng HH sống lại, nhà em vẫn chưa tìm đc, chỗ Kim Mã thì đắt quá :D, lều thì em ko ở đc rồi, em sợ muỗi ;))
Cảm ơn các bác đã quan tâm :D

pinokio

HHVN - UP MƯỚN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cả tháng trời vật vã chưa tìm đc nhà, mệt mỏi vô cùng, lên đây than thở chút cho đỡ oải :p
H chỉ mong kiếm cái phòng sinh viên nào tầm gần 1T sống tạm cũng khó, huhu :((

luonghoanganh

Điên điên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chịu khó thôi em ơi. Đời sinh viên có cái thú nhất là đi tìm nhà, cái khốn nạn nhất cũng là đi tìm nhà. :D

tlgod

fb.com/affwatches
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em cũng tìm nhà. tầm 1tr5- 3 người. tháng 11 chuyển sang. huhu...........

TVinh

HHVN - DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Giảng võ thì em chịu nhưng nếu chịu khó bác về cầu giấy,đoạn trường ĐH báo có 1 chị cho thuê nhà,phòng tầm 15m2,khép kín,có gác xép,nhà là nhà khối chia thành nhiều phòng,có chỗ để xe,khá kín cổng cao tường,hình như 1tr/tháng

TVinh

HHVN - DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
À em quên mất,địa chỉ: ngõ đa lộc(ngõ 123) đường Xuân thủy,cầu giấy,bác vào đấy hỏi nhà chị Nhung

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.