HN-chỉ thằng em với (chỗ bán thẻ & cài chương trình)

24 Tháng mười một 2007 lúc 13:01
các bác chỉ em nơi nào mua thẻ nhớ tốt cho con o2s ,cài phần mềm lun
em thấy bác cứ mua cái thẻ ở đâu chả được, cứ mua thẻ của transcend ý (em dùng thấy chất lượng của nó khá ổn). Sau đó bác ra wifi-cafe hay mypda ý, nhờ anh em cài soft cho hay lên diễn đàn mà search. :D

pttungvnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười một 2007 lúc 15:51
Bác qua Wifi Cafe- 117 Mai hắc đế là thoả mãn nhu cầu. Chúc vui nhá :)
Mua thẻ ở đây thì yên tâm về mọi cái song lại đc hỗ trợ miễn phí cài đặt soft và cách sử dụng luôn.
Còn mua ỏ Phú Thái 64 Đại La đc cái giá chuẩn và hàng chính hãng nhưng kô đc hỗ trợ vấn đề cài đặt gì cả,phải tự làm or mang ra ngoài nó chém cho thì thôi rồi...
Nếu khoái tự vọc thì mua ở Phú Thái,còn nếu muốn ăn ngay thì ra wifi cafe - 117 Mai Hắc Đế cho lành :D
em thấy bác cứ mua cái thẻ ở đâu chả được, cứ mua thẻ của transcend ý (em dùng thấy chất lượng của nó khá ổn). Sau đó bác ra wifi-cafe hay mypda ý, nhờ anh em cài soft cho hay lên diễn đàn mà search. :D
Bác nói như này là kô đc rồi,thẻ nhái bán nhan nhản tuy giá bèo hơn nhưng hỏng sau 1 TG dùng và format là điều phải xác định trc+tố độ đọc ghi kô ổn định

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào 1 ngày không xa trong tương lai, chúng ta sẽ có thể tung hoành trên không bằng những thiết bị bay cá nhân. Nghe cứ như là chuyện khoa học viễn tưởng vậy, thế nhưng công ty Boeing đã nói vào tháng 3 vừa qua rằng các mẫu drone chở khách có thể xuất ...
Lazada Vietnam Master card on Monday