HN - Chỗ nào dán nilon cho lap tốt

Các thớt khác của vik

vik

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng sáu 2007 lúc 14:57
Thấy mấy ông ở Cao Bá Quát cũng dán hết từ di động đến lap nhưng hãi lắm lần trước đi dán con điện thoại mấy ông cứ cầm dao lam rạch đẹp vào cái máy tởn lắm. Mới mua máy xót của lắm có ai biết chỗ nào dán nilon cho laptop nó "dịu dàng" và chuyên nghiệp một chút không?

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng sáu 2007 lúc 01:00
Tuệ tĩnh bác ạ, nhiều của hàng dán nhất ^.^

992

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng sáu 2007 lúc 12:49
dán làm gì ,mất vẻ đẹp , chẵng có gì phải dán , quan trọng là dùng thế nào thôi,dán có khi còn hỏng các huynh ạ
mấy con dell inspi bi giờ dán vào cho đỡ xước, nhìn vẫn đẹp như thường

Bác nào sợ nó rạch vào máy thì ra mua đề can về dán lấy cho lành. Mua cái loại đề can dẻo ý, dán vào bóc ra ko bị bẩn, lúc nào ko thích lại bóc ra. Mình khéo tay gọt tí chắc cũng ko đến nỗi

vik

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng sáu 2007 lúc 16:04
Mình dùng DV6000t nó có cái mặt trên hơn bóng nên hay in dấu tay. Dán cho nó đỡ phải lau nhiều. Không có chố nào nó dán chuyên nghiệp một chút nhỉ :( Hay mình mở một cửa hàng chuyên dán laptop nhỉ :D

20 Tháng sáu 2007 lúc 16:44
- Một địa điểm nữa dán khá tốt: ra cuối đường Cao Bá Quát, chỗ ngã 3 giao giữa Lê Duẩn với Cao Bá Quát. Chỗ này bây giờ dán cũng lành nghề. Anh em nào làm laptop ở Lý Nam Đế chạy ra 2p là dán được cho khách

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng sáu 2007 lúc 23:36
- Một địa điểm nữa dán khá tốt: ra cuối đường Cao Bá Quát, chỗ ngã 3 giao giữa Lê Duẩn với Cao Bá Quát. Chỗ này bây giờ dán cũng lành nghề. Anh em nào làm laptop ở Lý Nam Đế chạy ra 2p là dán được cho khách
Ý anh là Hưng Thịnh à anh Bảo, em toàn dán điện thoại ở đó :D.

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday