Hn-Con Treo 600 song' chập chờn cần các cao thủ giúp đỡ

8 Tháng một 2008 lúc 19:32
em có con Treo 600 cũ ông anh nhượng lại cho ,nhưng tình hình la` song' của nó khá chập chờn và yếu . Mặc dù em đã tháo máy ra quấn giấy bạc quanh cáp nối pin và main rồi nhưng ko cải thiện đc tình hình :(:( sóng có lúc 5 vạch nhưng lập tức xuống 1 vạch hoặc ko có vach nào..em thấy có vết cập phá ở chỗ ăng ten nhưng ko biết cái tiế xúc ăng ten nó nối vào chỗ nào trên main ...Hi x, em đang cần máy gáp mà trục trặc quá , bác nào giúp đỡ được thì chỉ cho em với hoặc cho em địa chỉ liên lạc để em đến sửa chữa . xin cám ơn

8 Tháng một 2008 lúc 21:18
em đã search nhưng ko có số DT của anh Thưởng , aem mới chỉ pm qua diễn đàn cho anh đc thôi , ai có số của anh Thưởng Airport thì cho em xin với , em xin cám ơn .....anh thưởng ới iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:D:D:D

namtuoc8x

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng một 2008 lúc 07:55
Em cũng là dân GT nè.
Con này sóng yếu thì bác cứ thảo bung nó ra, nối thêm ít dây đồng vào sợi dây có sẵn của nó là sóng gió lại bao la ngay ấy mà.:D
Hôm trước tháo ra nghịch ngợm một lúc k hiểu sao cái màn hình bị 2 cái vạch đen to đùng :mad:

Attachments

yourdalink

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng một 2008 lúc 10:01
Hôm qua con Zire 72s của tớ bị mất loa, tìm mãi chả biết đâu sửa thì đi qua cửa hàng Siêu Thoại ở gần ga Hà Nội nên thử vào sửa. Sửa cũng được đấy, có vẻ chuyên nghiệp dù họ chuyên về điện thoại hơn là handheld. Nếu ko có chỗ nào khác ấy thử mang qua đó nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Các mod làm ơn cho nick theDarkness biết lí do "Máy hỏng" giúp em với được không ạ. Đây là nick của ông em ấy nhưng hôm nay không vào được nên nhờ em hỏi hộ. Em có kiểm tra lại thì không biết có phải là do hôm qua nick này mở 1 lúc 03 phiên đấu giá k ...
Lazada Vietnam Master card on Monday