HN làm sao mua sách báo nước ngoài?

Các thớt khác của cnvui2106
20 Tháng một 2008 lúc 01:56
Mình ở HN thấy ở amazon có nhiều sách báo tạp chí hay quá mà VN không có. mình có thẻ visa nhưng nó ko ship về VN nên chịu.
Làm sao mình có thể mua ( hoặc đọc online , download....) các sách báo tạp chí ấy ?

thanks các bro

@
Nghe nói amazon có dịch vụ Amazon Pages tức là trả tiền theo số trang nhưng mình tìm mãi mà ko thấy.

Bạn nào có cuốn Tom Cruise: An Unauthorized Biography thì share mình với

Thế Anh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng một 2008 lúc 08:20
Bác mua 1 Acc Rapid Share rồi Search trên đó thì ôi thôi ko biết bao nhiêu cơ man nào là sách. Từ sách dạy khinh công (Yoga) đến sách kỹ thuật về cấu trúc nhiên liệu tên lửa...

Thoải mái mà đọc bác ơi.

20 Tháng một 2008 lúc 12:11
Bác mua 1 Acc Rapid Share rồi Search trên đó thì ôi thôi ko biết bao nhiêu cơ man nào là sách. Từ sách dạy khinh công (Yoga) đến sách kỹ thuật về cấu trúc nhiên liệu tên lửa...

Thoải mái mà đọc bác ơi.
acc rapidshare premium mình cũng có
nhưng mà mấy cuốn sách mình muốn đọc trên rapidshare đều ko có mà chỉ có ở amazon.

mình đang muốn đọc vài cuốn của Joseph S. Nye mà ở VN chưa có 1 cuốn nào cả.
bro nào có share mình với nha. Nhất là cuốn :

Understanding International Conflicts: An Introduction to Theory and History

thanks

các bro góp ý đi

các bro hhvn nhà mình đi nghỉ cuối tuần hết thì phải?

chờ tin ................................

25 Tháng một 2008 lúc 02:41
Cho bác 1 cách nhé : Dow eMule về cài ra !! Sau đó vào Amzon bồ kết đc em sách nào xong , Lên eMule mà serch thì thập toàn đại bổ các loại sách mà free hoàn toàn . Em đã dow đc rất nhiều cuốn trên Amzon rao bán từ ít xiền đến nhiều xiền ( Đặc biệt sách kinh tế như Marketing , chứng khoán , tài chính ... ) thì chỉ sợ ko có sức mà đọc !!
Nếu ko có nữa thì chịu vì ở VN bọn Amazon ko bit nó có ship ko !! Mà em khuyên bác đừng dại dột mua trên Amzon làm gì vì : Đắt kinh ( Tối thiểu là vài chục đến trăm $ ) Để số tiền này làm đc ối thứ hơn là mua mấy cuốn đó

Thế Anh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng một 2008 lúc 09:57
Đã bảo là cứ lên mạng mà Search thiếu gì sách. Ko có trong Rapidshare thì cũng có trong Bittorent...

@ Thế Anh: Sao khinh công lại là Yoga/
Thuật khinh công thực sự là của Yoga và có thật. Còn "Khinh công" trong chuyện chưởng chỉ là cách di chuyển với tốc độ cực nhanh (viễn tưởng) thôi.

Bức tranh vẽ lại cảnh khinh công ngày xưa

Và khinh công ngày nay

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin mạn phép mở topic này xin Admin và Mod đóng giúp dùm mình 2 topic sau ạ, vì hàng đã bán rùi mà bấm report xin đóng topic nhiều lần rùi mà vẫn chưa được:
https://www.handheld.com.vn/threads/ban-2-lens-canon-18-55-is-ii-va-canon-75-300-iii.506 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday