HN mất điện trên diện rộng. ADSL tèo, Dialup lên ngôi

Các thớt khác của bad

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Khà khà, tự nhiên điện áp sụt, rồi tối om. Mọi công nghệ hiện đại đi đời nhà ma, laptop còn 40% power, online dialup, quay lại thấy list friend trong yahoo tối om, lý do: mất điện. Vào handheldvn, lúc nãy đông lắm, bây giờ lèo tèo vài người, lý do: mất điện. May quá còn cái ACC 1260 cấp cứu khà khà.
Đang ở Hàng Bột: Mất điện
Xác nhận địa điểm:
Kim Liên: mất điện
Bách Khoa: mất điện
....
còn những nơi nào mất điện nữa các bác.
Chiến tranh thế giới lần 3 rồi sao? động đất hay ... sóng thần?

yanni

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hào Nam( Hoàng Cầu), Giảng Võ mất điện hết :((

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
May quá, có điện rùi, ngày mai đón đọc thông tin trên các báo. Nghe nói có bác tháo dây điện ở chân cột đèn cao áp ra để ... sạc PPC nên chập điện, mất điện hehe, không biết có phải đệ tử của bác nghiemhung hay không hic hic. đùa vui tí

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bad said:
May quá, có điện rùi, ngày mai đón đọc thông tin trên các báo. Nghe nói có bác tháo dây điện ở chân cột đèn cao áp ra để ... sạc PPC nên chập điện, mất điện hehe, không biết có phải đệ tử của bác nghiemhung hay không hic hic. đùa vui tí

Ha ha ha, bad vui quá :))

Giờ mà cứ mất điện lại có chú police đến nhà hỏi thăm thì kể cũng mệt đấy chứ.

ppc_admin

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Hi`hi`, myPDA: mất điện.

Bad ngồi đấy mà vênh vang, đây thản nhiên đóng máy, lấy xe phi ra đường cho bọn con gái ngắm :D

Mà đoạn cuối bài viết của bad có thể tính là phao tin thất thiệt. Tội lỗi, tội lỗi...

tocxoan1402

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Txoan đang ở hà nội, 25' mất điện trên toàn Miền Bắc, đang vố bằng E-Phone của evn nên mất điện không vấn đề gì hết, chia buồn ai dùng ADSL nhé, nên chuyển qua VP Telecom đi . Chúc mọi người vui vẻ, đúng lá đang online mất điện là có thông tin ngay .

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Hoàng Cầu mất điện
sau đó là màn xe cứu hỏa chạy còi thổi ì eo mãi
chẳng hiểu ra sao các bác ạ :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.