HN - MInis bị lỏng cáp thì sửa ở đâu các bác nhỉ

Taycuphach

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng năm 2007 lúc 06:07
Con minis của em bị lỏng cáp nên khi đưa qua đưa lại nó hay bị treo màn hình (màn hình không nhận cảm ứng và trắng dần) lúc này chỉ cần ấn power off là được nhưng anh em biết chỗ nào ở HN có thể sửa được bệnh này không ạ.

30 Tháng năm 2007 lúc 10:00
Con minis của em bị lỏng cáp nên khi đưa qua đưa lại nó hay bị treo màn hình (màn hình không nhận cảm ứng và trắng dần) lúc này chỉ cần ấn power off là được nhưng anh em biết chỗ nào ở HN có thể sửa được bệnh này không ạ.
Bạn ra Nhật Cường (41A - Lý Quốc Sư - Hoàn Kiếm - Hà Nội - Web: www.nhatcuong.com), một trong những địa chỉ sửa phần cứng+phần mềm tốt nhất ở HN đó. Nhiều hiệu bó tay nhưng đến đây là OK, tôi đã sử ở đây nhiều rồi.
Chúc vui vẻ.

30 Tháng năm 2007 lúc 11:07
Cần gì đem ra tiệm. Bácthấy chỗ gắn cáp có mấy cái lỗ nhỏ nhỏ đó, bác lấy kim chọt vào mấy cái lỗ đó để nâng mấy điểm tiếp xúc lên là ok ngay. Nhớ tắt máy rồi làm nhe, vì đề phòng chập mạch đó mà. Chúc vui!

30 Tháng năm 2007 lúc 12:26
Ở hà nội mới có bệnh viện PDA đó bác. Bác cứ mang qua 37 Thái Phiên. Chỗ đó là nơi sửa chữa uy tín đó. Em mới sửa con Neo ở đấy xong. Nhanh, gọn và nhẹ nữa.

MQC

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng năm 2007 lúc 17:11
Cần gì đem ra tiệm. Bácthấy chỗ gắn cáp có mấy cái lỗ nhỏ nhỏ đó, bác lấy kim chọt vào mấy cái lỗ đó để nâng mấy điểm tiếp xúc lên là ok ngay. Nhớ tắt máy rồi làm nhe, vì đề phòng chập mạch đó mà. Chúc vui!
Bác nói kĩ hơn được không ? chỗ Main hay trên cáp ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Em ở tỉnh lẻ thôi. Đang muốn mở cửa hàng kinh doanh 1 thứ gì đó, thu nhập tầm 10-20 củ/tháng thôi không cần nhiều ạ. Mục đích của e hiện tại chưa phải là làm giàu vì công việc của e cũng đang tạm ổn và đủ chi tiêu ạ. Mục đích chính là muốn vợ ở nhà, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday