HỎI / ĐÁP HN - mua BB 9700 ở đâu tin tưởng?

rungbachduong

GÂY DỰNG
Em muốn mua Bold 9700 Black hàng Brand New. Tren thi truong hien nay co may cua hang thong bao gia chenh nhau nhieu. Cu the la Rau Vang 8,4 tr, BOB giá 9tr,.. Nhờ anh em trên 4r cho ý kiến nên mua ở đâu là hợp lý về chất lượng và giá cả.

njnjnj

GÂY DỰNG
Mua của Tú Typhubds trên diễn đàn mình đang bán đó, hay thấy bác thanhquang85, của wan.... bác dạo chợ công nghệ 1 vòng là ra hết ấy mà, các bạn đang bán trên đều uy tín cả, tùy bạn chọn

meovang87

NHẬP HỘI
Em muốn mua Bold 9700 Black hàng Brand New. Tren thi truong hien nay co may cua hang thong bao gia chenh nhau nhieu. Cu the la Rau Vang 8,4 tr, BOB giá 9tr,.. Nhờ anh em trên 4r cho ý kiến nên mua ở đâu là hợp lý về chất lượng và giá cả.

mình còn 1 em BOLD 9700 hàng xách tay UK, sealed in box, 100% brand new, locked to ORange (uk)

Call để có giá tốt: 01657239403...gặp Minh

Vinh Nguyen

GÂY DỰNG
Mấy topic kiểu này toàn tạo điều kiện cho mấy bác thương gia vào để đánh bóng tên tuổi thôi. Nếu bạn thật sự cần lời tư vấn nên tìm số điện thoại của những nick lâu năm và đóng góp nhiều trong box BlackBerry và gọi điện hỏi trực tiếp để có thông tin hữu ích, mà nhớ là đừng gọi cho những nick có mua bán BB nhé! :)

lexus1412

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Quên không nhắc bác,đừng mua hàng của Rauvang nhé.Em cũng mua 1 con 9700 brand new ở chỗ bác Toàn ngay từ hồi Bold 2 khai sinh cơ.Cho đến nay chưa 1 lỗi lầm gì cả,chế độ hậu mãi ở đấy cũng ok lắm.Tuy nhiên giá hơi cao so với các thương gia khác :D

iBerry

GÂY DỰNG
bác chủ topic cứ yên tâm đi ah,cứ hàng nào giá tốt bác thấy phù hợp thì mua ,hiện nay mới có dòng Bold béo cũ (9000) mới có đục lỗ câu dây thôi ,còn Bold 2 (9700) vừa mới ra chưa lâu nên chưa có đâu ah :D

bb_tanphu

Kết nối thành công!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
BOB là OK nhất. Vote cho BOB bên tinh tế. :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...