HN - Nhờ các bác tư vấn tìm nhà cho thuê

Các thớt khác của luonghoanganh

luonghoanganh

Điên điên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng chín 2007 lúc 10:04
Em tìm mãi, nhưng chẳng biết post bài này vào mục nào thì hợp lý. Thôi thì nếu bác mod nào thấy em post sai vị trí, làm ơn chuyển giùm em với. Cám ơn các bác trước.

Chuyện là đến tháng 10 này em cưới vợ, muốn tìm một cái nhà nhỏ nhỏ không cần xinh xinh để vợ chồng em sống qua ngày đoạn tháng, chờ hoàn thiện nhà mua. Vợ em làm ở Ngô Thì Nhậm, nên em cần tìm nhà ở gần gần đấy hoặc khu Bạch Mai, Trung Tự. Giá tiền thuê nhà khoảng 1.5t đổ về, vì tiền để vào mua nhà với cưới vợ hết rồi.
Bác nào biết chỗ, mách cho em với. Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ.
Cám ơn các bác đã đọc tin

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng chín 2007 lúc 10:11
Chuyện là đến tháng 10 này em cưới vợ, muốn tìm một cái nhà nhỏ nhỏ không cần xinh xinh để vợ chồng em sống qua ngày đoạn tháng, chờ hoàn thiện nhà mua. Vợ em làm ở Ngô Thì Nhậm, nên em cần tìm nhà ở gần gần đấy hoặc khu Bạch Mai, Trung Tự. Giá tiền thuê nhà khoảng 1.5t đổ về, vì tiền để vào mua nhà với cưới vợ hết rồi.
Bác nào biết chỗ, mách cho em với. Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ.
Cám ơn các bác đã đọc tin
Thích nhỉ, cưới vợ có con lâu rồi mà tớ vẫn ... ở nhờ. Bác vào VNexpress mục rao vặt và ttvnol đi, tớ đã từng ở thuê 2 chỗ (HN nhé) nhờ các website này rồi đó.
Chúc bác may mắn.

Bài viết cần bạn xem thêm

mình có mua 1 router board Ubiquiti EDGERouter Lite ERLite-3
cấu hình gộp băng thông 2 nhà mạng Viettel và VNPT
mình làm như sau:
đưa 2 router nhà mạng về chế độ Bridge
tiếp theo mình thực hiện cấu hình Load Balancing nhập user và pass của nhà cung ...
Lazada Vietnam Master card on Monday