HN- Nơi nào bảo trì vệ sinh laptop?

Các thớt khác của lumon990
27 Tháng mười 2007 lúc 06:35
Em laptop vaio của em quạt bị bụi nên chạy hơi kêu + chạy khá nóng máy nên em muốn tìm Nơi để bảo trì vệ sinh laptop ; liệu người ta có mod máy để máy mình chạy ko nóng dc ko? em cần nhất là nơi làm ăn uy tín lâu năm mà anh em hhvn đã kiểm nghiệm rồi. thanks

Ngoài ra máy em có hơi bị xước tý ti chỗ để tay , em muốn trang trí , bôi sơn... lại cho nó hoành tráng đẹp như mới thì phải đến đâu ?

27 Tháng mười 2007 lúc 10:23
thanks anh

các bro cho em hỏi chỗ nào ở HN bán Cooler Master cho lap màn 13' ?

27 Tháng mười 2007 lúc 18:15
em đã giải quyết xong câu đầu .

giờ chỉ còn câu này : Ngoài ra máy em có hơi bị xước tý ti chỗ để tay , em muốn trang trí , bôi sơn... lại cho nó hoành tráng đẹp như mới thì phải đến đâu ?

28 Tháng mười 2007 lúc 02:35
không biết pin 7800 mah nếu chỉ dùng word + nghe nhạc +để chế độ sáng đèn nhất thì dùng được mấy giờ ạ ?
em mới mua pin mà thấy nó đề dùng dc có ~ hơn 2h => kém hơn cả con 5200 mah đi theo máy sz của em là sao?
hix

Bài viết cần bạn xem thêm

Cafe buổi sáng rất lợi cho sức khỏe- Từng là dân ghiền cafe nhưng trong mỗi chúng ta đã ai từng thử tìm hiểu lợi ích cafe cho sức khỏe con người hay chưa? Hay chỉ đơn thuần mỗi sáng nhâm nhi cà phê cùng với bảng tin buổi sáng?Bài viết sau đây sẽ cho ...
Lazada Vietnam Master card on Monday