HN - Rủ rê các anh đi uống bia cho nó mát :D

Các thớt khác của Hassler

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tình hình là ngoài HN dạo này nóng kinh hoàng :mad:
và thêm 1 cái tình hình nữa là lâu lâu lâu lắm rồi anh em HHVN ngoài HN ko thấy có gì khuấy động phong trào offline

thế nên em đề nghị chiều thứ 6 tới có ai rỗi thì đi lên bia hơi Vườn Treo Pacific ở Đội Cấn để hạ hỏa đi thôi

Nóng quá nóng quá!

Tầm 5.30h chiều nhé các anh ơi :D

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tát cho chú một phát giờ, hẹn thì hẹn rõ xa, lại lên tận đội Cấn, giờ lại còn nắng to. thư thư tí chứ. 5h31 phút đê :D

chu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hassler said:
Tình hình là ngoài HN dạo này nóng kinh hoàng :mad:
và thêm 1 cái tình hình nữa là lâu lâu lâu lắm rồi anh em HHVN ngoài HN ko thấy có gì khuấy động phong trào offline
thế nên em đề nghị chiều thứ 6 tới có ai rỗi thì đi lên bia hơi Vườn Treo Pacific ở Đội Cấn để hạ hỏa đi thôi
Nóng quá nóng quá!
Tầm 5.30h chiều nhé các anh ơi :D
Has bay vào SG nhậu đi , ASM chờ em mãi:p :p :p ..............................................................................................................................................................................................

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
he he
đợi em nhậu ngoài Bắc đã anh chu ơi
tầm 24-29 là em có đợt công cán vào trỏng rồi, ở trỏng tận 1 tuần luôn
cứ gọi là chào hỏi đủ tất cả các ban bệ :p

huyden

GÂY DỰNG
Úi, thế chú Hass về VN hồi nào thía? Không thấy ăn mừng uống mừng gì hết vậy? Hehe, thôi vào gấp SG đi, nhậu với chú mấy lần giờ nghiện rùi nè! Hahaha

tunmeister

GẮN KẾT
tưởng ông Hassler đang ở tận trời Tây du học cơ mà, sao lại có quả mời mọi người uống bia ở đây thế. Chắc lại trốn học về VN rồi :D

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
vật bia quá ko chịu nổi nên làm bè chèo về VN đi nhậu :p
Bia đi bia đi các anh ơi
nóng kinh!

Aikidoka

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hehe, hôm nọ lên Aqua giáo giác nhìn quanh không thấy bác đâu, hẹn bác hôm nào cafe vậy chứ bia em uống không có đc:(

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác nào dự định đi uống bia với Hassler thì nên suy nghĩ kỹ lại nhé.
cũng không khác bữa tiệc chạy án mấy đâu.
em chỉ lo các bác bị oan mà không được minh oan.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...