Họa vô đơn chí

27 Tháng tư 2007 lúc 15:13
Em vừa phải HR con o2mini, PC thì xịt. Khi sync lại thì chẳng còn gì kể cả contact. Em còn một file backup trong thẻ nhưng không backup được
- Mở sprite backup thì nó không nhận phai đó
- Chọc thẳng vào file backup thì nó báo thế này: contact sprite support (support@spritesoftware.com)
Các bác cứu em với
thanks!!!!!!!!!!

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng tư 2007 lúc 06:06
Xin hỏi bác là bác backup như thế nào mà sprite backup không nhận file đó. Còn lỗi thứ 2 thì em nghĩ là do bác backup bị lỗi. Thứ 2 nữa, xin hỏi bác là bác HR hay là uprom ạ, 2 cái này hơi khác nhau đấy ạ ^.^.

28 Tháng tư 2007 lúc 08:01
Em HR, tr­ước đây backup bằng chương trình sprite backup vì nó nhanh hơn xbackup có sẵn trong máy. Trước khi HR, em đã restore file backup 1 vài lần bằng cách chạy sprite backup rồi tìm đến file đó để restore (hoặc chọc thẳng vào file backup cũng được) nhưng lần này không hiểu sao nó lại thế

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng tư 2007 lúc 17:26
bác giữ nguyên máy như vậy. Thử HR lần nữa, copy file backup ra 1 thẻ nhớ khác, rồi thử lại lần nữa. Nếu đúng là bác chỉ HR thì có thể file bị lỗi trong quá trình bác sử dụng thẻ nhớ vì mục đích nào đó.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhằm đáp ứng nhu cầu khắc gia công trên các vật liệu trong công việc của mình, máy khắc laser mini ra đời với chất lượng nhất, hiệ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday