Học hệ điều hành MAC

khoalm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng năm 2007 lúc 10:40
Mình muốn nghiên kíu hệ điều hành MAC.. vậy thì xách tập học ở đâu hả mấy bác ???, trước kia thấy Khải thiên có dạy, nhưng bây giờ hết rùi.....
Thanks trước nghen

panne

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng năm 2007 lúc 16:53
Đơn gian, chỉ cần mua Macbook hoặc Macbook Pro cài 2 hệ điều hành, Windows thì dùng thường trực còn Mac thì để dùng nghiên cứu. Sử dụng riết rồi cũng thành thạo thôi. Khỏi phải đi học cho mất công

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
3 Tháng năm 2007 lúc 17:53
Đơn gian, chỉ cần mua Macbook hoặc Macbook Pro cài 2 hệ điều hành, Windows thì dùng thường trực còn Mac thì để dùng nghiên cứu. Sử dụng riết rồi cũng thành thạo thôi. Khỏi phải đi học cho mất công
Vậy thì phí tiền quá :D

Bác chỉ cần bỏ ra vài chục nghìn, mua cái đĩa cài Mac dành cho CPU Intel/AMD đó. Về cài lên máy tính. Là có ngay cái Mac OS để mà vọc ạ ^^ ko đến mức phải bỏ ra cả nghìn $ mua MBP đâu :D

panne

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng năm 2007 lúc 20:29
Ý em là tùy theo điều kiện kinh tế của mỗi người. Các phương án của các bác là cực kỳ hiệu quả mà đỡ tốn kém. Tuy nhiên nếu bác Khoalm có khả năng tài chính tốt thì chơi Mac Pro luôn cho máu. Ở trường hợp của em vẫn phải sài hai hệ hành đấy các bác ạ vì vẫn phải cần Windows cho công việc í mà.

khoalm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng năm 2007 lúc 21:22
Chỉ sợ mua con MacBookPro sử dụng không hết công sức cũng uổng...
Cám ơn bác pilot1212 đã cho link, chắc tìm con Macbook nghiên kíu trước
Thanks các bác nhiều nghen

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng năm 2007 lúc 22:06
Thanks bác pilot đã cho 1 cái link khá hay....Mình cũng đang là 1 tín đồ cùa win đang tập tành dùng mac đây....Mua 1 em MacBook hoặc MacPro sẽ không bao giờ hối tiếc đâu....chỉ tiếc sao mình không biết sớm hơn thôi....hehe...!

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng năm 2007 lúc 12:59
Vậy thì phí tiền quá :D

Bác chỉ cần bỏ ra vài chục nghìn, mua cái đĩa cài Mac dành cho CPU Intel/AMD đó. Về cài lên máy tính. Là có ngay cái Mac OS để mà vọc ạ ^^ ko đến mức phải bỏ ra cả nghìn $ mua MBP đâu :D
có cả thể loại cài MAC OS lên máy tính thường chạy AMD và intel hả bác.. vụ này mới à nha

Bài viết cần bạn xem thêm

Apple vừa mới khởi chạy một trang có tên gọi là Data and Privacy (Dữ liệu và Quyền Riêng Tư) trên website của mình. Khi truy cập vào đây, người dùng có thể kiểm tra và tải về tất cả các dữ liệu mà công t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday