hỏi 1 chút về theme

phongthan10

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
11 Tháng hai 2007 lúc 02:18
các bác cho Em hỏi 1 chút...Em muốn cài theme để thay đổi giao diện và các icon trong máy thì dùng soft nào đây ạ...ai nhiệt tinh thì up hộ Em fat...a` ma` cho Em hỏi Em dùng con P4350 màn hình nó là VGA hay là QVGA vậy

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng hai 2007 lúc 05:31
Bạn muốn cài themes thì có thể lên google search với từ khóa "themes for PPC" Theo như những thông tin mình biết những em PPC VGA thì ko có em PPC của bạn, chắc của bạn là QVGA. Bạn muốn đổi giao diện máy thì tùy mức độ bạn muốn ( cũng tùy vào mức độ và độ khó để tạo một giao diện để bạn hài lòng). Theo như mình thì có 3 chương trình hay dùng là SPB pocket plus, ilauncher, WAD ( xếp theo thứ tự từ dễ dùng đến khó). Bạn muốn thay đổi icon ở desktop máy thì dùng mấy soft đó còn muốn thay đổi trong máy thì hình như chỉ có cách up rom khác thôi bạn ạ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Các hệ thống bán lẻ đã giảm giá bán iPhone XS và XS Max chính hãng xuống mức thấp hơn so với ban đầu vài triệu đồng.
Trên những website của các nhà bán lẻ, cả ba model iPhone XR, XS và XS Max mã VN/A đều đã giảm 2 triệu đồng so với thời điểm mới lên ...
Lazada Vietnam Master card on Monday