Hỏi bác về giá Iphone 3G !

motconquydo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tình hình là hôm nay em đọc báo + xem tivi thấy bên Apple công bố là giá của Iphone 3G sẽ là 99 $ ...

Em sốc tí bổ ngửa ... THế cái giá này thì chắc phải đi kèm điều kiện gì chứ các bác nhỉ ???

Hay đc mua bo luôn ??? Được thì em nhờ thằng bạn em bên đó ném về cho em 1 con quá ... hè hè ...

Bác nào bít vụ này cho em ít thông tin nhá ... Để em còn nhờ lun ...hì hì ..

Sốt ruột quá ...

Zic_Longruoi

GÂY DỰNG
Lúc mới ra, iphone 3G được phát giá $199 vậy tại sao khi về đến VN thì giá của nó là $1000?
Cuối tháng này mới phát hành bản 3Gs, bác có người ở bển thì ném về đi ... :D
P/S: mah nếu có người ở bển thì ném về từ hồi $199 vẫn ngon mah bác, đợi đến $99 làm gì cho khổ?

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
99$ + 2 năm contract mà bác
mua của operator nước ngoài toàn thòng thêm contract, bác cầm 99$ ra mua đứt nó lại chẳng óanh cho chạy ko kịp về VN ấy chứ :D

HoangNokia

GÂY DỰNG
theo mình bít thì apple bán theo giá công bố là 99usd nhưng khách hàng phải ký hợp đồng sử dụng mạng AT&T 2 năm với tiền thuê bao hàng tháng lá vài chục usd.......

Zic_Longruoi

GÂY DỰNG
đó là chưa kể đến data plan, và contract kéo dài thêm 1 năm. Đủ các thứ linh tinh loằng ngoằng đấy bác ạh. Ăn tiền của anh Steve khó lắm đấy :D

rickielam

酒逢知己千杯少 - 话不投机半句多
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nói chung giá 99$ là giá apple công bố cho hấp dẫn vậy thôi. Chứ mà sách đúng 99$ đi mua thì em nghĩ chỉ mua được cái hộp của nó thôi quá............. :))

LongSeras

GÂY DỰNG
Giá của nó đưa ra đúng là 199$ kèm thêm 2 năm hợp đồng với AT&T...Mua không hợp đồng là 499$ và 599$

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các Mod HHVN

Em có tham gia phiên đấu giá ngày 23/08/2022 của bạn Trịnh Tuấn Dũng nick HHVN @Linh DKH
...