Hỏi các bác có kinh nghiệm dùng Sony Vaio!

Các thớt khác của mkford

mkford

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười hai 2006 lúc 16:36
Em muốn download toàn bộ cái driver cho cái máy Vaio của em, lên website thì chọn model rồi, có hai cách download ( trực tiếp và qua download taxi ) tuy nhiên khi down trực tiếp dùng Netstransport thì toàn bị corupt mà lại thao tác nhiều. Còn download bằng cái download taxi thì nó báo lỗi ko connect được với Sony support chả hiểu tại sao ( dùng WLAN hay LAN cũng thế cả ) các bác có kinh nghiệm mách em dùng cách này cái?
Câu hỏi thêm là nếu dùng download taxi được thì có cần chạy trên máy lap sony đó ko à.
Cám ơn nhìu!

thegioia

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười hai 2006 lúc 12:02
em cũng đã download driver về cho con SZ110, em down bằng tay khg thích dùng Taxi, em down từng file 1 bác ah, chọn 1 đống rồi down sẽ bị rớt (gần 500MB)

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười hai 2006 lúc 21:58
Đúng rồi đó anh trai, nên down từng file, mấy lần em cũng down hàng loạt kết quả fải làm lại từ đầu, anh dùng IDM down đi, chịu khó mà đở tốn công. Good luck

Bài viết cần bạn xem thêm

Ngay sau khi Apple phát hành bản iOS 12.1.2 nhằm “sửa lỗi ảnh hưởng đến kết nối mạng trên iPhone XR, iPhone XS và iPhone XS Max tại Thổ Nhĩ Kỳ", thì trang Forbes đã phát hiện rằng, lỗi này không chỉ ảnh hưởng đến người dùng ở Thổ Nhĩ Kỳ nữa, mà còn l ...
Lazada Vietnam Master card on Monday