Hỏi các bác một chút về vụ nhạc chuông!

Trước đây phần này em làm ngon lành, chả hiểu sao từ khi em up lên bản ROM 1.11.171 cho con O2i của em, em ko xài file backup nữa mà cài mới toàn bộ, riêng phần nhạc chuông em làm y hệt như ngày xưa, tức là cắt 1 vài đoạn nhạc mình thích rồi copy vào windows/ rings rồi copy cả ra ngoài windows luôn để làm nhạc tin nhắn, thế mà khi vào chọn nhạc tin nhắn em đã tìm thấy tên bài hát đó của em rồi nhưng nghe thử ko được, kết quả là ko set nó thành nhạc chuông tn được. Còn đối với nhạc chuông của phone thì cũng như thế, nhưng còn khó hiểu hơn là tất cả các kiểu chuông mặc định đều ko nghe thử được, và cũng ko set được luôn, chỉ có mỗi cái windows default là nghe được và set được. Các bác giúp em vụ này cái.

thanhlongmps

TÁO THỐI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có thể do xung đột phần mềm. Bác thử gỡ một vài chương trình xem có cải thiện được không?
Hoặc bác cài em Ringo là giải quyết được ngay vấn đề chuông/tin nhắn.

Hic em hơi ngoài lề 1 tí, bác nào có cái chương trình Cool Edit Pro bản 2.1 full cho em xin với, em làm cái này quen ròi mà cái cũ của em mới hết hạn. Dùng cái GoldWave ko quen hic hic mới làm được nhạc chuông của Incoming phone thôi các bác, chuông tin nhắn vẫn ko được, chán ghê.

Bài viết cần bạn xem thêm

Hàng loạt các smartphone mới ra mắt được trang bị công nghệ khóa vân tay nhúng trên màn hình cảm ứng, nhưng các hãng khác nhau, sử dụng các công nghệ không giống nhau.
Sự kiện: [URL='https://www.24h.com.vn/samsung-gal ...
Lazada Vietnam Master card on Monday