Hỏi cách ẩn Proxy khi download từ Megaupload

Các thớt khác của ulsa
27 Tháng ba 2007 lúc 15:07
Không biết em hỏi câu này ở đây phù hợp không. Nếu không phù hopự mong Mod bỏ quá cho. Em muốn down một số tài liệu trên trang Megaupload nhưng không có tài khoản nên chỉ down có giới hạn. Có bro nào biết cách ẩn Proxy thì chỉ giáo giúp em với...
Thank....

28 Tháng ba 2007 lúc 05:53
Chỉ có cách rút dây cable cua phone ra, cắm lại rồi vào IP mới.

Mình có thể điều chỉnh chức năng này, nếu DSL của bác xài loại PPPoE tức là khi vào mạng phải cần username, password cho nó (giống như dial up hồi xưa đó. :D:D:D Ở nhà mình xài như vậy , download rapidshare, megaupload ko bị limit. Nhưng phải tốn công chờ apply lại DSL account chút thôi.

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng ba 2007 lúc 09:04
Không biết em hỏi câu này ở đây phù hợp không. Nếu không phù hopự mong Mod bỏ quá cho. Em muốn down một số tài liệu trên trang Megaupload nhưng không có tài khoản nên chỉ down có giới hạn. Có bro nào biết cách ẩn Proxy thì chỉ giáo giúp em với...
Thank....
Cái vụ fake IP này coi bộ khó chơi lắm anh ơi, ngồi kiếm 1 IP còn sống và hoạt động ổn định còn khó hơn việc tìm KEY cho softwares nữa :D, còn nếu xài Hide IP cũng kô qua nổi Megaupload đâu, tốt nhất là anh nhờ ai đó có ACC hay setup thêm toolbar hoặc add-ons thôi, chịu khó down vài ngày sẽ xong vì xài free mà

binht611

Ơ nhìn cái j??
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng ba 2007 lúc 11:10
có nhiều cách, kể cả dùng phần mềm nhưng đơn giản nhất là tắt công tắc điện của adsl khoảng 1-5 phút (tùy thời gian) rồi bật lại, máy sẽ có ip mới và lại down tiếp.

29 Tháng ba 2007 lúc 12:23
yep , nếu router của bạn có chức năng lập usernam voi pass để connect vào internet.. Cứ vào router hoac modem hay disconnect roi quay số dial vào internet lại thôi.

Em ko biết internet ở Vietnam xài kiểu naò nên em chỉ biết cách em xài ở nhà thôi. Chi can vao router click apply usernam and password roi có ip mới liền.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday