HỎi CÁch KhẮc PhỤc MÁy

KAROL

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng năm 2007 lúc 18:42
Chào các bác,em muốn hỏi,số là em đánh rơi cái máy O2 mini của em rơi xuống bêtong.:mad: Bây giờ nó ko chạy cái gì cả,màn hình nó ghi là :ALIGN SCREEN tape the target firmly and accurately at each location on the screen.The target will continue to move until the screen is aligned....thế có nghỉa là sao :confused: ?và cách khắc phục nó thế nào hả các cao thủ? em ko biết tiếng anh :) và em ko ở VN ,nên em rất mong các bác giúp em cái vụ này.cảm ơn các bác nhiều:)

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng năm 2007 lúc 18:51
dễ thôi bác ạh,theo như ngu kiến của em thì máy bác bị HR (hard reset,tức là bị xoá hết dữ liệu trong bộ nhớ của máy,nhưng trong thẻ nhớ thì kô bị làm sao đâu ạh :p)còn việc khắc phúc thì bác chỉ cần chấm vào chính giữa cái chữ thập đó,càng chính xác càng tốt,độ 5 lần thì máy sẽ đưa ta vào các bước sau :D,em nhớ hình như là chỉnh giờ với mấy cách setup password,email gì đó nữa,còn nếu bác chọt vào cái chữ thập mà nó kô di chuyển thì có thể máy của bác đã bị hỏng cảm ứng,cần thay thế
Chúc bác thành công :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính thưa mod @HHVN - SECURITY em có mở topic đấu giá
https://www.handheld.com.vn/threads...new-o-cung-toshiba-1tb-kt-22h22-17-11.505831/
Bạn @ducanhk5 thắng đấu giá nhưng từ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday