Hỏi cách recovery cho compaq B19977TU

o22

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười một 2007 lúc 12:14
Các bạn cho hỏi máy mình muốn recovery lại win vista khi khởi đông nhấn F11 máy đồng ý thực hiện dến nữa chừng báo system bị khóa không thực hiện nữa. Các bạn hướng dẩn dùm
Cảm ơn

olala13

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười một 2007 lúc 21:51
Bạn khôi phục máy từ ổ đĩa cứng hay từ đĩa CD/DVD? Nếu khôi phục từ ổ cứng thì trước đó bạn có thay đổi gì đối với ổ Recovery của máy không?
Bên trang dành riêng cho các máy HP và Compaq có nhiều bài đề cập đến quá trình khôi phục máy. Bạn thử tham khảo thêm xem.

o22

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười một 2007 lúc 09:19
Bạn khôi phục máy từ ổ đĩa cứng hay từ đĩa CD/DVD? Nếu khôi phục từ ổ cứng thì trước đó bạn có thay đổi gì đối với ổ Recovery của máy không?
Bên trang dành riêng cho các máy HP và Compaq có nhiều bài đề cập đến quá trình khôi phục máy. Bạn thử tham khảo thêm xem.
Mình phục hồi từ ổ cứng, đã làm được rồi không biết sau nữa làm lại được liền. Mình muốn hỏi thêm là hiện tại đang sử dụng Vista home Basic bản quyền, mình muốn nâng lên home Premium, hay Utimate bằng update có được không? có bị mất bản quyền không? tất nhiên là không đụng đến RECOVERY
Cảm ơn

22 Tháng mười một 2007 lúc 23:07
Mình phục hồi từ ổ cứng, đã làm được rồi không biết sau nữa làm lại được liền. Mình muốn hỏi thêm là hiện tại đang sử dụng Vista home Basic bản quyền, mình muốn nâng lên home Premium, hay Utimate bằng update có được không? có bị mất bản quyền không? tất nhiên là không đụng đến RECOVERY
Cảm ơn
Bạn support nhà sản xuất và đóng thêm xiền nhé, đảm bảo sẽ đc, còn updete thì nhất quyết không đc

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin mạn phép mở topic này xin Admin và Mod đóng giúp dùm mình 2 topic sau ạ, vì hàng đã bán rùi mà bấm report xin đóng topic nhiều lần rùi mà vẫn chưa được:
https://www.handheld.com.vn/threads/ban-2-lens-canon-18-55-is-ii-va-canon-75-300-iii.506 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday