[Hỏi] Cách thoát khi xem hình trong thớt

Các thớt khác của Long Trần

hoangnghiavnn

GÂY DỰNG
Cái này đã đặt mặc định là tất cả các ảnh rồi. Nhưng không hiểu sao bị lỗi. Tôi sẽ check lại sau!

Hiện tại số lượng limit mỗi thớt là đủ để up ảnh lên handheld bình thường, khi nào không dùng được ở HHVN thì hẵng đẩy lên các host ảnh nơi khác! Ngoài ra, còn có thêm phần Media để mỗi thành viên tạo album riêng và chia sẻ trong bài viết nếu cần thiết.
Theo giải thích của Xenforo thì chỉ có tác dụng với các ảnh được attach theo thớt (có thumbnail), các ảnh ở ngoài không thể xem tiếp trên lightbox được.

Do đó, tốt nhất là bạn nên sử dụng hết tính năng về media của HHVN, tránh việc chuyển ảnh sang host bên ngoài. Chúc vui!
Vâng. Em cảm ơn anh. Em thấy kho Media của diễn đàn là dùng chung cho tất cả thành viên phải không ạ? Không thể tạo riêng thành kho của mỗi thành viên sao anh? Như vậy, khi cần ảnh gì đó của mình chẳng hạn cũng dễ tìm kiếm hơn và một số hình ảnh mang tính cá nhân ạ :)

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
Vâng. Em cảm ơn anh. Em thấy kho Media của diễn đàn là dùng chung cho tất cả thành viên phải không ạ? Không thể tạo riêng thành kho của mỗi thành viên sao anh? Như vậy, khi cần ảnh gì đó của mình chẳng hạn cũng dễ tìm kiếm hơn và một số hình ảnh mang tính cá nhân ạ :)
Có cho mỗi thành viên tự tạo album riêng của mình mà.

Còn cái bạn thấy là nhóm chung. Cũng mới nên chưa biết phân nhóm thêm không.

hauyenhd

Người nhập cuộc
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
E thấy giao diện mới của DĐ có vẻ rối và khó xem, một phần do nền giao diện sáng, phần nữa một bên để chứa cá Hub, hay do máy tính của e vậy nhỉ.

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
Bạn chụp lại màn hình xem nào? Về cơ bản là ko thay đổi gì.

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
Trước đây vẫn thế mà?

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
leeht QUY ĐỊNH - HƯỚNG DẪN 10

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Mọi năm bận rộn quanh năm không chấp. Năm nay rảnh thì lại vướng chuyện chuyển đổi HHVN lên hạ tầng mới để nâng cấp phần mềm và ngồi xem lại thế nào. Không đủ thời gian để tạo lập sự kiện Black Friday để xem các bác hay buôn bán có gì giảm giá 50% ch ...