[Hỏi] Cách xem người khác bị ban nick như thế nào?

Các thớt khác của leeht

leeht

GÂY DỰNG
Chào các bác Admin!

Hiện tại, em thấy forum không cho xem lý do tại sao người khác bị ban nick.

Các bác Admin có thể cho mọi người cách để xem tại sao người khác bị ban nick được không ạ?

Xem để biết mà tránh thôi ạ.

Em cảm ơn. :D

hoangnghiavnn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đây là black list rồi bác à.
Ý em là xem 1 người bị ban nick bất kỳ ấy.
Vì đôi lúc em thấy nhiều người bán hàng rất nhiều mà tự dưng thấy bị ban nick nên hơi tò mò thôi. :D
Ý bác là xem người khác vì sao lại bị khóa nick ạ? Cái này thì tùy ạ. Có người xem được có người lại không xem được bác ạ. Theo em thì tham gia sinh hoạt tại diễn đàn thường xuyên là hầu như sẽ biết được lý do vì sao đấy ạ. Chúc bác ngày mới nhiều tốt lành! :)

leeht

GÂY DỰNG
Ý bác là xem người khác vì sao lại bị khóa nick ạ? Cái này thì tùy ạ. Có người xem được có người lại không xem được bác ạ. Theo em thì tham gia sinh hoạt tại diễn đàn thường xuyên là hầu như sẽ biết được lý do vì sao đấy ạ. Chúc bác ngày mới nhiều tốt lành! :)
Chuẩn rồi bác. Thỉnh thoảng vô thấy có ông hay bán hàng bị ban nick, click vô nick thì lại ko cho coi.
Tò mò quá mà. :D

hoangnghiavnn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chuẩn rồi bác. Thỉnh thoảng vô thấy có ông hay bán hàng bị ban nick, click vô nick thì lại ko cho coi.
Tò mò quá mà. :D
View attachment 955576
Cái này em thấy có bác xem được, có bác lại không xem được. Không biết là do cài đặt của cá nhân bác ấy hay theo cài đặt của diễn đàn bác ạ :)

leeht

GÂY DỰNG
Cái này em thấy có bác xem được, có bác lại không xem được. Không biết là do cài đặt của cá nhân bác ấy hay theo cài đặt của diễn đàn bác ạ :)
Chắc do 4r rồi. Chứ em tìm nát trang cá nhân rồi ko thấy đâu. :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Mọi người cẩn thận với số điện thoại 0358746055 lừa đảo nhé!