Hỏi chỗ đi chơi dành cho ...

Các thớt khác của Aha

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười 2007 lúc 11:50
Aha nên đưa bạn gái vào quán Kôkê Liên trì hoặc Thi sách ấy. Phục vụ tốt, khách sạn liền kề. Lãng mạn hết xẩy. :D. Kín đáo tới mức Sự cũng khó mà vào được :p

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
9 Tháng mười 2007 lúc 12:09
Aha nên đưa bạn gái vào quán Kôkê Liên trì hoặc Thi sách ấy. Phục vụ tốt, khách sạn liền kề. Lãng mạn hết xẩy. :D. Kín đáo tới mức Sự cũng khó mà vào được :p
Sự là cái anh nào vậy hả Toy? :confused:

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười 2007 lúc 14:41
Em thì lại nghĩ bác ấy viết sai chính tả,câu đó có thể hiểu như sau
"Kín đáo tới mức sợ cũng khó mà vào được".
Bác Toybox review như dolongkhach để mọi người cùng biết được không ạ?Cái quán đó nằm ở đâu vậy bác?Bác không chỉ rõ thì đúng là "sợ cũng khó mà vào được":D

Sony_SZ

HHVN-Ăn Chơi
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười 2007 lúc 15:04
Mấy điểm mà cậu Toy chỉ á------------> tệ nạn có số má ở HN. Ở đấy có tắm bia, múa lửa..... 50$ / 45phuts , nhanh nhanh 1 chút 8 lít chứ giề,. Lãng mạn nhưng đek kín đáo: Highland Cafe đường thanh niên, nhìn hoàng hôn Hồ tây đẹp vãi. Muốn G kết luôn thì nghe theo VMEP ấy. Lên đó, bảo G : ấy yêu anh anh đẩy xuống-------> Cậu là số 1 luôn;)

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười 2007 lúc 15:12
Mấy điểm mà cậu Toy chỉ á------------> tệ nạn có số má ở HN. Ở đấy có tắm bia, múa lửa..... 50$ / 45phuts , nhanh nhanh 1 chút 8 lít chứ giề,. Lãng mạn nhưng đek kín đáo: Highland Cafe đường thanh niên, nhìn hoàng hôn Hồ tây đẹp vãi. Muốn G kết luôn thì nghe theo VMEP ấy. Lên đó, bảo G : ấy yêu anh anh đẩy xuống-------> Cậu là số 1 luôn;)
Chết thật.
Em chỉ cần một chỗ nào đó đẹp,yên tĩnh,nhẹ nhàng thanh thản(Hn chỗ nào cũng xô bồ bụi bặm) để ngồi nói chuyện,ôm nhau hay cùng lắm là hôn một cái thôi ạ.Nếu đúng như bác sony nói,em mà dẫn hắn vào đây thì chỉ có lên đây xin tư vấn mua răng giả về dùng:(
Nhân tiện : bác sony à,ấy yêu anh anh đẩy xuống nghĩa là sao ạ?

Sony_SZ

HHVN-Ăn Chơi
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười 2007 lúc 15:24
Ý tớ là dọa, bởi vì trên đó trên cao ,gió lộng....nhìn xuống dưới thấy người bé tí ----> ngợp lắm nhưng mà đẹp. ( Còn câu nói ấy ,ấy gì á? nó là: Éo yêu anh-----> anh đẩy xuống đường;) G đứng cạnh mình nhìn xuông còn kinh nữa là để nghe dọa :D)
Thôi ko dám tư vấn nữa đâu: Có anh Nob và anh Dũng Huế đang xem ròi--> Xấu hổ lém :p

do_long_khach

Vàng và đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười 2007 lúc 22:47
Muốn ôm rồi chụt vài cái thì bác ra cái chỗ tôi bảo là hay nhất. Vấn đề là nó ko lãng mạn cho lắm, và lại tối om nên phải giải quyết tư tưởng ngại+ngượng của bác gái đi đã.

treo650

Trèo, Tréo, Treo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười 2007 lúc 23:57
Bác có đảm bảo là chỉ ôm nhau và hôn một cái không? Những chỗ như thế thì đầy (ví dụ như ngay trước cửa nhà G, cảm giác vụng trộm có cái thú của nó). Còn đi xa hơn nữa các anh bác khác tư vấn cả rồi, em ít tuổi, chưa có người yêu=> không biết.

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười 2007 lúc 01:32
Muốn ôm rồi chụt vài cái thì bác ra cái chỗ tôi bảo là hay nhất. Vấn đề là nó ko lãng mạn cho lắm, và lại tối om nên phải giải quyết tư tưởng ngại+ngượng của bác gái đi đã.
Dạ không ạ.Bọn em chả ngượng ngùng gì hít:D
Chúng em gặp nhau chủ yếu để ngồi với nhau,nói chuyện cho đỡ nhớ(vì khá lâu mới gặp được một lần),rồi có thể ôm nhau một chút,và kiss...:p
Chỉ có thế thôi ạ,không đi xa hơn.
Nhưng những chỗ bọn em hay ngồi thì toàn các bà các ông đi tập thể dục ngay trước mặt,nếu không thì lại bụi bặm,hoặc mất an ninh.Thế nên em mới hỏi các bác có chỗ nào thuận tiện cho nhu cầu như thế không.Quán xá thì nói thật là em không thích.Em thích một chỗ nào đó thoáng đãng,có thể nhìn xa,và dễ thở.
Tiêu chí như thế thì hình như bến HQ và sofitel là đáp ứng được rồi.Còn chỗ bác đồ long khách giới thiệu có lẽ em sẽ đi thử một lần cho biết.Vì bác viết review hay quá:D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
huuquynh HANDHELD CAFÉ 14

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước tiên phải cảm ơn Samsung vì chiếc TV LCD đời đầu của HD lăn ra hỏng phần tiếng, hình vẫn OK, nhưng câm như hến. Mặc dù nhu cầu về TV không nhiều, chỉ thi thoảng mới dùng, và các nơi public trong nhà vẫn đủ TV trừ vị trí chiếc Samsung ra. Nên qu ...
Lazada Vietnam Master card on Monday