Hỏi chỗ mua Dell Vostro 1400 tại HN?

Các thớt khác của ba_gia_di_MIO

ba_gia_di_MIO

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng mười 2007 lúc 19:28
Sau một số ngày ngắm nghía em đã đi đến quyết định là mua một con Dell Vostro 1400. Nhưng hiện nay em chưa biết chỗ mua Dell Made in Malaysia ở HN, có một số chỗ bán thì toàn hàng Made in China. Bác nào biết chỗ bán thì chỉ cho em với!

Thanks rất nhiều!

acthu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười 2007 lúc 11:00
Nói chung, không dùng để chơi game,hay vác ra quán cho thiên hạ ngắm, không cần cấu hình khủng thì đừng mua dell. máy dell xấu kinh. Đã mua là hi sinh chấp nhận lời chê xấu.( chỉ được vẻ đẹp tâm hồn thôi.. mà bây giờ đẹp cả hình thức và tâm hồn thì nhiều lắm) nhìn như model năm 1990 vậy, ( Tôi dùng dell mà, hi sinh nhiều thứ lắm..hixhixx)lời khuyên chân thành đấy. Máy dell bền, nhưng mà cuối cùng thì của bền tại người vẫn là quan trọng nhất..:D

19 Tháng mười 2007 lúc 16:18
Sau một số ngày ngắm nghía em đã đi đến quyết định là mua một con Dell Vostro 1400. Nhưng hiện nay em chưa biết chỗ mua Dell Made in Malaysia ở HN, có một số chỗ bán thì toàn hàng Made in China. Bác nào biết chỗ bán thì chỉ cho em với!

Thanks rất nhiều!
Bác dị ứng với Dell made in china a`.E thấy nếu là hang trung ương TQ thì dùng khá ngon đấy chứ cộng với hàng xuất Mỹ thì quá tuyệt vời rồi. Dell Made in Malaysia nhưng linh kiên bên trong của nó chủ yếu là made in china .

ba_gia_di_MIO

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng mười 2007 lúc 19:48
Bác dị ứng với Dell made in china a`.E thấy nếu là hang trung ương TQ thì dùng khá ngon đấy chứ cộng với hàng xuất Mỹ thì quá tuyệt vời rồi. Dell Made in Malaysia nhưng linh kiên bên trong của nó chủ yếu là made in china .
Hồi Honda Vietnam mới ra Honda Super Dream, linh kiện toàn nhập Thái xịn thế mà giá vẫn còn thua Dream Thái xa :D. Nhất là đồ điện tử thì công nghệ lắp ráp sẽ ảnh hưởng đến chất lượng sản phẩm rất nhiều bác ạ. Còn cái nào tốt hơn em thấy nhiều bác trên này bảo là hàng Malay tốt hơn nhiều :D.

20 Tháng mười 2007 lúc 01:05
Nói chung, không dùng để chơi game,hay vác ra quán cho thiên hạ ngắm, không cần cấu hình khủng thì đừng mua dell. máy dell xấu kinh. Đã mua là hi sinh chấp nhận lời chê xấu.( chỉ được vẻ đẹp tâm hồn thôi.. mà bây giờ đẹp cả hình thức và tâm hồn thì nhiều lắm) nhìn như model năm 1990 vậy, ( Tôi dùng dell mà, hi sinh nhiều thứ lắm..hixhixx)lời khuyên chân thành đấy. Máy dell bền, nhưng mà cuối cùng thì của bền tại người vẫn là quan trọng nhất..:D
Thế thì bác nhầm rùi,đúng là mấy con Imprison,Latute thì ko đẹp nhg bác thử nhìn Vostro hay XPS mà xem.Hồi trc khi mua máy em cũng có suy nghĩ như bác nhg khi chiêm ngưỡng Vostro em mê liền và rinh về luôn:D

20 Tháng mười 2007 lúc 01:08
Bác cũng nhầm rùi,máy Dell Made in Malaysia của em linh kiện toàn USA,Japan,Canada...ko ah,chỉ có duy nhất cái xạc là Made in China thui :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhằm mục đích kết nối tạo 1 sân chơi lành mạnh và bổ ích dành cho những tín đồ của Bút Mực ở Việt Nam. Dựa vào thành công của Mini Pen Show 1 và 2 tại Hà Nội trong 2 năm liên tiếp 2015 - 2016, BTC đã thống nhất lập kế hoạch tổ chức Pen Show lần thứ 3 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday