Hỏi chỗ mua Segway Tour

Các thớt khác của CADman

CADman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Chào các bạn, mình rất thích xe Segway Tour vì tính tiện lợi của nó. Xin anh em chỉ giáo chỗ bán tại VN hoặc cách thức mua hàng cụ thể.
Vô cùng đa tạ.

nguoibatdau

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em search trên mạng thấy có cái này "
Tại Việt Nam, xe điện tự vận hành Segway được Cty TNHH Khái niệm Tương lai phân phối với 2 dòng X2 và i2. Thông tin chi tiết có thể xem thêm tại website www.segway.com.vn ."

ASM

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
chạy cái này không khéo nó bắt đăng ký , bản số thỉ pỏ pu hehe VN mà

Phạm Xuân Tùng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xe này cũng thích mà giá ở Mỹ đã 7-8000$, thuế nhập khẩu VN 10%, VAT 10%, cộng lời lãi chắc bán ở VN trên chục ngàn @-)

Cty nằm ở đây, bác chủ tới coi thử: 25/7-Cửu Long-Phường 2-Quận Tân Bình

À giá VN sao có 6000$ nhỉ?

Giu Vung

2 chai CLUB
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xe này cũng thích mà giá ở Mỹ đã 7-8000$, thuế nhập khẩu VN 10%, VAT 10%, cộng lời lãi chắc bán ở VN trên chục ngàn @-)

Cty nằm ở đây, bác chủ tới coi thử: 25/7-Cửu Long-Phường 2-Quận Tân Bình

À giá VN sao có 6000$ nhỉ?

Cái này cũng nhiều lại nhiều giá Anh Tùng ơi.

CAD: Segway Turf x2 thì thấy chứ Segway Tour a có thấy chiếc nào đâu.

sykes

Xì ke...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái này chắc chỉ chạy được địa hình ngon lành, phẳng phiu thôi. Mang về VN mà chạy ra đường, gặp đoạn các anh Viễn Thông/Cầu Đường/Xây dựng...cắt ngang đường thì chỉ có nước bế em nó qua rồi..."cưỡi" tiếp. :D

Giu Vung

2 chai CLUB
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@Ku Minh: Xe này chạy thoải mái ở VN nha. Lúc trước có 2 vợ chồng Tây ngày nào cũng thấy chạy từ PMH qua quận 1. Cũng đã chạy thử rồi. Xe này dễ chạy và chạy phê lắm. nhưng chơi cho vui thôi chứ cái này mua về mà chạy VN thì uổng quá. CAD ở Vũng Tàu thì có thể sử dụng dc.

dvuminh

GÂY DỰNG
Xe này hồi trước thấy siêu thị điện máy Nguyễn Kim có bán, giá cũng khoảng gần bằng chiếc SH.

Không biết giờ còn hay không ? ^_^

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...