Hỏi chỗ nào sửa chữa IPOD VIDEO????

nhuhong

KRT- Da nang
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng chín 2007 lúc 13:27
Con Ipod Video của mình hôm nay khởi động lên có phát ra âm thanh lạ "kêu bục bục" và báo Pin Very low rồi xuất hiện địa chỉ Web của Ipod....
Vậy Bác nào biết chổ nào sửa nó chỉ giúp!!!
Cám ơn!

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng chín 2007 lúc 00:22
chuyện nhỏ. Không phải đi sửa đâu bác. Bác kiếm 1 cái xạc Ipod loại 12V. cắm xạc liên tục tầm 30 phút là OK. khi cắm nó cứ kêu lụp bụp, Khởi động liên tục, kệ nó. cứ cắm. khi nào nó hiện lên tín hiệu xạc để thêm 1 lúc rồi chuyển sang xạc xịn. Chúc may mắn
+ Lần sau dùng nhớ đừng để hết pin nhé

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng chín 2007 lúc 12:03
+ Được chưa bác Linh. Lúc sáng bác gọi điện em đang trong phòng mổ nên không nói chuyện thoải mái được. Sorry
+ Lên ôtô nhà ai có dùng ipod thường là có xạc qua cổng châm thuốc V=12V. V=5V hình như không kích được. Mấy con Ipod video mới tinh của em hết pin, em toàn phải kích bằng 12V

nhuhong

KRT- Da nang
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng chín 2007 lúc 18:49
Rất cám ơn Hùng nhé! Hy vọng cái xạc 12v của Bác Hùng sẽ cứu sống con Ipod Video 30GB !!!!
-----------------------------------------------------------------------

30 Tháng chín 2007 lúc 22:21
Chắc chắn sẽ hoàn trả cho Hùng ngay sau khi cứu sống Ipod.
Còn ko cứu sống được thì lấy luôn hả :D (giỡn chút) , các bạn ở Đà Nẵng cả à mình cũng ở Đà Nẵng nè "đồng hương" , nếu bạn gì đấy cần cái dây cáp sạc pin qua PC thì mình cho 1 cái mình còn dư 1 cái , còn bạn Hùng gì đấy làm Bác Sĩ hay sao mà "trong phòng mổ " là sao.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có cái kính, để con trẻ nó nghịch loay hoay kiểu gì xước 2 bên mắt như hình. Đeo vào thì không sao nhưng trông mất thẩm mỹ. Có bác nào chỉ giáo em cách khắc phục. Thêm nữa là em để mất đôi mái chèo nhựa lúc tháo ra vệ sinh lớp mạ bị oxy hóa, có ai ...
Lazada Vietnam Master card on Monday