hội chợ Nha Trang

Các thớt khác của DellAximX5

DellAximX5

androidcore.com
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đang ở Nha Trang chơi lễ 2-9 :D, đang có hội chợ, thấy bác vietnamshops đang làm rầm rộ ở đây, 1 mình mây mưa (vì Nha Trang chưa ai dám bán O2 :( - chỉ có Đặng Gia có mỗi em O2 mini đem ra hù thiên hạ ). Thấy bác ấy quảng cáo là sắp mở siêu thị ở Nha Trang, ko biết uy tín làm ăn xưa nay thế nào. Bác ấy đang trưng bày O2 IIi (hơn 17 triệu :-& ), O2 IIs (hơn 16 triệu :-& ).

tbatnhi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tiện thể hỏi ké luôn nhé, sao 1 thành phố du lịch biển mỹ miều như Nha Trang mà chẳng thấy anh em nào quan tâm đến wi-fi cả nhỉ ? O2 thì vắng bóng, mà café wi-fi thì hỏi cũng không ai có khái niệm chút nào. Buồn nhất là GPRS cũng vắng bóng luôn. Không có cái gì cả theo đúng nghĩa không có cái gì cả. Không biết siêu thị ở Nha Trang sẽ có wi-fi hay gì đó tương tự không ? Ai biết và quan tâm thì trả lời giùm nhé.

DellAximX5

androidcore.com
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@tbatnhi: Nha trang có wi-fi chứ bác: KS. Jasaka, quán cafe Internet Cyber - Nguyễn Thị Minh Khai. Conf GPRS thì em chưa bao giờ dùng (đắt quá). O2 thì cách đây khoảng 6 tháng (lúc đó mình xài P9) thì ít, chứ bây giờ bác ra đường hoặc vào mấy quán cafe mà xem, thình thoảng vẫn thấy dân chúng chọc chọc đầy. Nhưng ở Nha Trang thì cái nevo gì đó (của Trung Quốc mới ra nè - em quên cái tên) đang là best buy, có lẽ do giá cả phải chăng (chừng 6-7 triệu gì đó).

tbatnhi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@DellAximX5: Hóa ra là ở Nha Trang lại có café wi-fi, mấy lần trước vào chẳng thấy đâu cả, hỏi thì chẳng ai biết. Lần sau vào sẽ đi tìm thử khách sạn Jasaka và quán Cyber. Nhưng không biết ở đó giá cả có đắt không ? Nghe tên toàn tiếng Tây thấy ngại quá. Nếu chắc chắn có lẽ sẽ gọi bác làm hướng dẫn viên vậy, có trả phí đàng hoàng. Tiện thể sẽ coi thử cái máy nevo gì đó luôn. Còn GPRS thì tui có hỏi tổng đài 1080 Nha Trang rồi bác ạ, họ nói là Nha Trang chưa có.

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
DellAximX5 said:
@tbatnhi: Nha trang có wi-fi chứ bác: KS. Jasaka, quán cafe Internet Cyber - Nguyễn Thị Minh Khai. Conf GPRS thì em chưa bao giờ dùng (đắt quá). O2 thì cách đây khoảng 6 tháng (lúc đó mình xài P9) thì ít, chứ bây giờ bác ra đường hoặc vào mấy quán cafe mà xem, thình thoảng vẫn thấy dân chúng chọc chọc đầy. Nhưng ở Nha Trang thì cái nevo gì đó (của Trung Quốc mới ra nè - em quên cái tên) đang là best buy, có lẽ do giá cả phải chăng (chừng 6-7 triệu gì đó).

Em xin phép bổ sung địa chỉ cho đầy đủ:
KS YASAKA Saigon NhaTrang: (4 sao nhé các bác)
18 Tran Phu Street, NhaTrang, Vietnam
ĐT: +84 58 820 090

Còn quán cà phê thì ko tìm thấy, bác nào biết xin bổ sung và update vào list cafe WIFI của 4R ạ.

tbatnhi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hìhìhì, thì chỉ nghe qua bác DellAximX5 chứ còn biết thẩm tra làm sao. Nếu đúng là cái khách sạn đó 4 sao thì tui xin ra đứng bên ngoài tường rào thôi, có café cũng không dám vào. Còn theo thông tin của bác Tubby thì quán café là đồ ảo. Bác DellAximX5 nghĩ sao nhể ? Riền tui, vậy là đành thất vọng. Nha Trang vẫn là thành phố không wi-fi, đúng không ?

DellAximX5

androidcore.com
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
éc quán cafe trên Nguyễn Thị Minh Khai chứ ở đâu, còn bác nào muốn xài free thì ra trước cửa tiệm máy tính TH, tiệm này có AP, ngồi quán cafe cóc trước cửa mà chọc, còn tiết kiệm nữa thì ngồi vỉa hè.

tbatnhi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác không cho địa chỉ chính xác được sao ? Giúp anh em 1 chút có mất gì nào. Tui sắp vào rồi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.