Hỏi chổ thay vỏ hco o2 neo

5 Tháng chín 2007 lúc 12:06
Con o2neo của em tội nghiệp lắm các bác ơi trầy xướt hết cả. em đang định thay vỏ cho nó nhưng ko biết chỗ nào giá cả phải chăng và uy tín cả. các bác có thể chỉ cho em dc ko. vô cùng cảm kích

5 Tháng chín 2007 lúc 13:01
Con o2neo của em tội nghiệp lắm các bác ơi trầy xướt hết cả. em đang định thay vỏ cho nó nhưng ko biết chỗ nào giá cả phải chăng và uy tín cả. các bác có thể chỉ cho em dc ko. vô cùng cảm kích
trên thị trường hầu như ko có vỏ máy NEO xịn , nếu có toàn là nhưng loại sơn lại thôi bác ạ ( nói chung la rất xấu )em khuyên bác chân thành nếu vỏ bác ko cũ quá thì cứ đẻ vậy dùng . nếu bác có tìm đc mọt bộ vỏ xin như máy mới thì cung rất mắc đấy . nếu bác thấy khó chịu với cái vỏ đó thì PM cho em nhé, em có một bộ vỏ mới cứng , tháo tư một máy NEO mới ra bác ạ

5 Tháng chín 2007 lúc 13:46
Chào bạn, chỗ bạn có vỏ ATOM màu trắng không vậy? mình mua máy mới ở Quangmobile ma vỏ xấu lắm, bong hết sơn, mà thấy có 2 lớp sơn, nói cho mình biết bao nhiêu tiền nhé, Cảm ơn nhiều
Phan Dinh TUan
vâng , chỗ em còn bác ạ . mời bác ghé qua:D

5 Tháng chín 2007 lúc 13:53
Chào bạn, chỗ bạn có vỏ ATOM màu trắng không vậy? mình mua máy mới ở Quangmobile ma vỏ xấu lắm, bong hết sơn, mà thấy có 2 lớp sơn, nói cho mình biết bao nhiêu tiền nhé, Cảm ơn nhiều
Phan Dinh TUan
Chào bác.
Chỗ em có cả vỏ O2 Atom trắng và đen. Đều vỏ xịn chứ ko phải là hàng lô.
Mời bác ghé qua để xem hàng trực tiếp.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday