ĐỒNG HỒ Hội chơi và tư vấn đồng hồ Stowa

Các thớt khác của the.vista

khong_co_tien

Khố rách áo ôm
GẮN KẾT
Bác có kinh nghiệm xài rồi thì trao đổi trước đi, món này đắt quá mình chưa có xèng mua để trải nghiệm :D

Em quan tâm vụ sai số và movement của dòng này. Stowa của các bác sai số trung bình bao nhiêu ạ? Máy A10 hay ETA 2824-2 thì sai số thấp hơn? Mấy mẫu stowa sau này dùng 2824-2 thì movement của nó là top-grade hay có cả standard?

Em quan tâm vụ sai số và movement của dòng này. Stowa của các bác sai số trung bình bao nhiêu ạ? Máy A10 hay ETA 2824-2 thì sai số thấp hơn? Mấy mẫu stowa sau này dùng 2824-2 thì movement của nó là top-grade hay có cả standard?
Stowa Marine của em sai số tầm chưa đến 1phut/tuần(chạy sớm) Cũng tuỳ thời tiết. Máy A10 chắc thấp hơn. Về Option thì Stowa hay ở chỗ cho khách hàng tuỳ chọn từ case, màu dial, máy standard hoặc top-Grade, ốc xanh rất đẹp...

PhamToan084

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tôi, một trong những người thích và đeo đồng hồ Stowa của Đức. Vì thế, lập thread này cùng thảo luận chia sẻ về đồng hồ Stowa. Nào xin mời mọi người....
e ko khoái cây dây mesh của bác lắm, cái màu xanh xanh nho nhỏ thì tuyệt, nói chung năm nay sẽ làm 1 e Stowa để gia nhập hội với bác chủo_O

Bài viết cần bạn xem thêm

Sự kiện "Khởi động Formula 1 Việt Nam Grand Prix 2020" diễn ra vào tối ngày 20/4/2019 tại Quảng trường SVĐ Mỹ Đình, Hà Nội. Đây là sự kiện chính thức đầu tiên kể từ khi Việt Nam trở thành một trong những quốc gia đăng cai tổ chức Giải đua xe Công thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday