[Hỏi] Có bác nào dùng Toshiba A205-S4578 vào Help Em cái ạ

Các thớt khác của vtsm

vtsm

SinhRaLàĐểTỏaSáng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tám 2007 lúc 17:16
Em mới mua con Toshiba A205- S4578 Trên máy có một số phím tắt trong đó có phím tắt để Mở Windows Media Player( ngang hàng với phím bật tẳt của máy ) không hiểu sao Em đụng vào gì mà giờ không sử dụng được nữa ? trong khi đó nếu mình đang bật sẵn Windows Media rồi thì các phím Next , Stop , Play thì vẫn dùng được . Em phải cài cái nào để có thể dùng được phím này ạ ?
- Cái thứ 2 mà Em muốn hỏi là . Khi mua máy về thì lúc mình rê chuột lên trên cùng của màn hình thì nó có các biểu tượng Icon gắn với các phím chức năng Fn+ F1 , F2 , F3...... hiện ra . Nhưng bây giờ khi làm thế thì nó cũng không hiện ra nữa rồi ạ ?
- Em thấy trong máy nó có nhắc đến Bluetooth . Em muốn hỏi về cách sử dụng cho cái Bluetooth này .
Có bác nào dùng về dòng này hoặc biêt về dòng này thì Help Em cái ạ . Em chân thành cảm ơn . Chúc các bác một ngày vui vẻ .

vtsm

SinhRaLàĐểTỏaSáng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng tám 2007 lúc 08:02
Nhưng Em mới cài lại Winvista bác ạ . Không thấy cái chỗ như bác chỉ đâu . Em vào cái đĩa Driver của nó tìm nhưng cũng không có . Vào trang Toshiba để down về thì thấy có cái đấy nhưng lại không hỗ trợ cho con S4578 của Em ? Mong được giúp đỡ ạ . Cảm ơn bác.

vtsm

SinhRaLàĐểTỏaSáng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng tám 2007 lúc 08:39
Của mình cái đó ngon rồi bạn ạ . Cảm ơn nhé.

vtsm

SinhRaLàĐểTỏaSáng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng tám 2007 lúc 01:54
thì tớ cũng vào phần download của toshiba tìm cái Fash Card thôi mà :)

Lazada Vietnam Master card on Monday