Hỏi Cổng S-VIDEO của DELL 640m

Các thớt khác của phuong_xit

phuong_xit

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng tám 2007 lúc 15:47
Các pác cho em hỏi cái cổng này với ạ ! Tình hình hiện em đang có một cái cáp S-VIDEO chuyển sang cổng analog (jack hoa sen) nhưng khi cắm vào TIVI thì chỉ ra màn hình đen trắng. Em đã cố thử chỉnh nhưng không ra được màu mè gì cả ! Có pác nào biết về vụ này, cho em cái kinh nghiệm ! :) hehe Cáp S-VIDEO có thể mua ở đâu được nhẩy ?

C
22 Tháng tám 2007 lúc 21:19
Các pác cho em hỏi cái cổng này với ạ ! Tình hình hiện em đang có một cái cáp S-VIDEO chuyển sang cổng analog (jack hoa sen) nhưng khi cắm vào TIVI thì chỉ ra màn hình đen trắng. Em đã cố thử chỉnh nhưng không ra được màu mè gì cả ! Có pác nào biết về vụ này, cho em cái kinh nghiệm ! :) hehe Cáp S-VIDEO có thể mua ở đâu được nhẩy ?
Cáp này thường được bán kèm card màn hình rời, bạn thử hỏi cửa hàng tin học xem, họ có còn cái nào không. Trước đây khi mình mua một cái Card VGA Ati 7000, của ASUS thì có kèm theo.
Còn việc kết nối thì bạn phải xem kĩ trong User Manual của máy kèm theo, nó hướng dẫn chi tiết đấy.

Bài viết cần bạn xem thêm

Kể từ ngày 2/10, Microsoft sẽ tăng giới hạn thiết bị đối với thuê bao Office 365 Home và Personal.

microsoft-office-365-home-personal-1535850276-340-width660height440.jpg

Microsoft Office 365 có thay đổi quan trọng từ ngày 2/10.
[/CEN ...​
Lazada Vietnam Master card on Monday