Hỏi đáp tất cả xin vào đây

Các thớt khác của thtrang Lịch sử giao dịch của thtrang (0)

nospecial

GẮN KẾT
Tình hình là mình đang dùng con pilot mà lại oder nhầm cái ống bơm mực converte của sailor nên có bác nào có ống bơm mực converte của pilot thì giao lưu trao đổi với em có được không ợ:)thank

thanhphatvt

NHẬP HỘI
Chào các bác, hiện em muốn tìm 1 cây viết hằng ngày ạ, các bác có thể tư vấn giúp 1 em 1 cây tầm <200 với 1 cây tầm 500 được không ạ? Nếu có bác nào pass lại cây nào thì nhắn em với ạ. Em cảm ơn các bác ạ

quan.vuong81

GẮN KẾT
Tình hình là mình đang dùng con pilot mà lại oder nhầm cái ống bơm mực converte của sailor nên có bác nào có ống bơm mực converte của pilot thì giao lưu trao đổi với em có được không ợ:)thank
View attachment 965565View attachment 965566View attachment 965567View attachment 965568View attachment 965569View attachment 965570View attachment 965571
Converter của Pilot có loại CON40 hoặc CON70 giá có 100k và 170k/c thôi mà bác.

hientruc

NHẬP HỘI
Con-70 gắn được cho series pilot custom 74/742/743

ptnghiep

GẮN KẾT
Mình có cây Pelikan M200 bị rớt, dòng này có thể thay ngòi được không ah ?
Mình muốn thay ngòi F hoặc M ah.
Xin cám ơn ah.
Dòng này thay ngòi được bác nhưng trước hết hãy nhờ sửa ngòi đi đã. Ngoại trừ trường hợp sứt mất hợp kim đầu ngòi, còn lại lỗi do rơi đều sửa được.

alexander

NHẬP HỘI
Dòng này thay ngòi được bác nhưng trước hết hãy nhờ sửa ngòi đi đã. Ngoại trừ trường hợp sứt mất hợp kim đầu ngòi, còn lại lỗi do rơi đều sửa được.
Bác cho em xin địa chỉ sửa ngòi ở SG được không ah ?
Cảm ơn bác.

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các bác, hiện nay giá trung bình ghim bài viết lên top của group hay page Facebook là bao nhiêu tiền vậy nhỉ ? Và thơi gian ghim thì quy định hay thỏa thuận thế nào ? Chắc group hay page đông member và tương tác cao giá khác mà group ít mem và í ...