Hỏi đáp tất cả xin vào đây

Các thớt khác của thtrang Lịch sử giao dịch của thtrang (0)

ptnghiep

GẮN KẾT
cho mình hỏi ở tphcm thì mua ống mực cartridge sailor ở đâu ạ ? Mình kiếm trên mạng thì thấy bán giá rất chát tới 200k. còn ở taipoz hay dotgrid thì không có bán.
Nếu bác chấp nhận xài cartridge với kim tiêm thì em tặng cái cartridge rỗng. T7 này em có việc về đến Q.10 sau 12:00.

Lai Nhai C

NHẬP HỘI
Chào các b. Sau 1 thời gian mày mò cũng mua bút mua mực. Cuối cùng đam mê đánh máy vẫn cao hơn là viết ;)
E xin mạn phép nhờ các b tư vấn giúp e mẫu bút thanh mảnh, nét nhỏ dùng để ký, viết rất ít (dạng note) không bị không đều nét mực với ạ.
e dự tính mua bút vẽ của nhật để viết có được không? Cảm ơn c b..

wanderingfox

NHẬP HỘI
Chào các b. Sau 1 thời gian mày mò cũng mua bút mua mực. Cuối cùng đam mê đánh máy vẫn cao hơn là viết ;)
E xin mạn phép nhờ các b tư vấn giúp e mẫu bút thanh mảnh, nét nhỏ dùng để ký, viết rất ít (dạng note) không bị không đều nét mực với ạ.
e dự tính mua bút vẽ của nhật để viết có được không? Cảm ơn c b..
Bạn cho tầm giá đi dễ gợi ý hơn

Lingphan

NHẬP HỘI
Bạn cho tầm giá đi dễ gợi ý hơn
Mình mới mua một em Jinhao 911, vỏ thép nhìn thanh lịch mà viết cũng ok lắm - giá mua giảm giá trên shopee dưới 100k. Bạn có thể tham khảo thêm xem.
Bút Nhật thì đúng là có Pilot Kukano, viết rất ok nhưng đúng là dáng hơi trẻ con, nếu vẫn thích thì mua bản all black (thật ra là màu xám đậm đó).

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có comment trong thớt này : https://www.handheld.com.vn/threads...-swiss-made-ket-thuc-22h30-16-11-2020.565150/
không hiểu sao 2 comment của em đều bị biế ...