Hỏi địa chỉ mua đồ IT ở Malaysia

Các thớt khác của Petronius

Petronius

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình đang ở Kuala Lumpur, mọi người có ai quen thuộc thành phố này thì chỉ giùm mình chỗ mua đồ IT với, để cuối tuần này lượn chơi một xíu xem có gì hay không. Nếu có thể hướng dẫn mình cách đi đến đó (bus, light rail etc) thì càng tốt.

Cảm ơn mọi người nhiều!

trau-nuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thấy mấy cậu Mã làm chung nói chỗ này giá cả phải chăng và hàng đảm bảo nhưng tôi chưa đến đó bao giờ !

Thunder Match Sdn Bhd: (http://www.thundermatch.com.my/)
Lot 3 - IT - 6 & 7, 3rd Floor, LowYat Plaza,
Jalan Bukit Bintang,
55100 Kuala Lumpur,
Malaysia.
Tel : 603-21425589 Fax : 603-21425532
Ext 107 (RMA) 108 (Store)

hoặc:

Lot 1.19 - 1.21, 1st Floor, Imbi Plaza,
Jalan Imbi,
55100 Kuala Lumpur,
Malaysia.
Tel : 603-21420089 Fax : 603-21442089

Bác vào website của nó để biết thêm chi tiết.

HAI HUU DOAN

GÂY DỰNG
thực ra thì giá cả cũng chẳng rẻ hơn là mấy đâu đối với đồ handheld.chổ rẻ nhất là LOW AT PLAZA đó. nhớ trả giá nhé.

scandalous

GẮN KẾT
Bukit bintang là rẻ nhất rồi! Nhưng nhớ mặc cả thật lực vào, họ nói thách gấp 3-4 lần là bình thường. Xuống tầng hầm là rẻ nhất đấy, ở đó có 2 tòa nhà nối bằng 1 cây cầu thì theo em nên mua của tòa nhà bên trái con đường (theo chiều xuôi vì đây là đường 1 chiều).
Nếu anh cần chỉ dẫn cụ thể hơn thì phải cho em biết anh đang ở đâu nữa chứ. Nhưng đơn giản nhất vẫn là đi sky-rail, tới ga bukit bintang là xuống thôi.

Petronius

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
He he Scandalous có đang ở KL không đấy, nếu có thì mình gặp nhau đi, mình đang ở Legend Hotel & Apartments, room 2001, tới ngày 21/5 mình mới rời KL.

Cảm ơn mọi người đã giúp đỡ.

scandalous

GẮN KẾT
Kô em kô ở KL nhưng mỗi khi sang KL thì lại đi mua sắm ở Bintang nên biết chút chút vậy mà. Đến đó mệt quá có thể ngồi uống cafe ở quán Dome nhé, cafe ngon lắm đấy, bánh tiramisu càng ngon hơn. Ăn uống cũng có nhiều thứ ngon lắm, như quán mỳ trúc ở bên đường..... Bí quá ăn Mc Donald cũng được!
Ks anh đang ở em chẳng hiểu ở đâu nên cũng chẳng giúp được gì thêm.

truongdaco

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
KL co nhieu cho mua do lam, tuy nhien Bukit Pintang la chinh xac do'. Chu yeu la nguoi TQ ban hang thui, ho la nhung nguoi ban hang than thien va rat gioi nen ban cung phai la mot nguoi di cho sanh dieu moi duoc!!!. Tot nhat nen co mot nguoi ban dia giup do(la nguoi TQ cang tot) !!Chuc hanh trinh cua ban vui ve!

truongdaco

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hê hê, xin lỗi vì post bài không dấu nhé. Lý do thằng bạn mượn nick của tôi post quên không mở vietkey.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.