Hỏi gấp về điện thoại mẹ bồng con !!!!!

Các thớt khác của matrixblack84

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
23 Tháng hai 2007 lúc 20:12
Ghét dây dợ lằng nhằng ở nhà quá nên em định kiếm bộ điện thoại mẹ bồng con để dùng cho gọn và tiện quăng quật lung tung
Em định tìm loại 1 máy mẹ cùng 2-3 máy con, khoảng cách dùng cho nhà 3 tầng 80m2.( đặt máy mẹ ở tầng 2)
Các bác có đang dùng điện thoại loại này thì tư vấn dùm em 1 bộ với, cả về giá cả và chất lượng nhé.
Thanks mọi người nhiều

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng hai 2007 lúc 20:17
Panasonic đi bác, loại digital có thể mở rộng đến 5 máy con đấy. Chất lượng ĐT bàn của Pana thì khỏi bàn. Nhưng mua cẩn thận coi chừng đồ nhái nhé. Giá thì hơi cao hơn những e khác chút nhưng rất đáng đồng tiền bát gạo bác ạ.

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
23 Tháng hai 2007 lúc 20:59
Panasonic đi bác, loại digital có thể mở rộng đến 5 máy con đấy. Chất lượng ĐT bàn của Pana thì khỏi bàn. Nhưng mua cẩn thận coi chừng đồ nhái nhé. Giá thì hơi cao hơn những e khác chút nhưng rất đáng đồng tiền bát gạo bác ạ.
Bác biết chỗ nào ở HN bán thì chỉ giúp em với, nếu bác cũng đang dùng thì giới thiệu em cụ thể loại máy để em tham khảo thêm, em cũng chỉ cần tầm 3 máy con cho các phòng là tạm đủ nhu cầu

@hphphp : bạn mua máy của hãng nào và series gì vậy, chất lượng thoại và sóng được khoảng bi nhiêu m nhỉ

Bài viết cần bạn xem thêm

Phim Châu Tinh Trì mình sưu tập từ nhiều nguồn, tất cả đều có USLT nên xem rất vui, mình chia sẻ cho bác nào cần down về coi lại những bộ phim gắn liền với tuổi thơ thời còn VCD...

1. Tây Du Ký I: Nguyệt Quang Bảo Hợp[/COLO ...
Lazada Vietnam Master card on Monday