Hỏi gấp về điện thoại mẹ bồng con !!!!!

Các thớt khác của matrixblack84

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
23 Tháng hai 2007 lúc 20:12
Ghét dây dợ lằng nhằng ở nhà quá nên em định kiếm bộ điện thoại mẹ bồng con để dùng cho gọn và tiện quăng quật lung tung
Em định tìm loại 1 máy mẹ cùng 2-3 máy con, khoảng cách dùng cho nhà 3 tầng 80m2.( đặt máy mẹ ở tầng 2)
Các bác có đang dùng điện thoại loại này thì tư vấn dùm em 1 bộ với, cả về giá cả và chất lượng nhé.
Thanks mọi người nhiều

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng hai 2007 lúc 20:17
Panasonic đi bác, loại digital có thể mở rộng đến 5 máy con đấy. Chất lượng ĐT bàn của Pana thì khỏi bàn. Nhưng mua cẩn thận coi chừng đồ nhái nhé. Giá thì hơi cao hơn những e khác chút nhưng rất đáng đồng tiền bát gạo bác ạ.

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
23 Tháng hai 2007 lúc 20:59
Panasonic đi bác, loại digital có thể mở rộng đến 5 máy con đấy. Chất lượng ĐT bàn của Pana thì khỏi bàn. Nhưng mua cẩn thận coi chừng đồ nhái nhé. Giá thì hơi cao hơn những e khác chút nhưng rất đáng đồng tiền bát gạo bác ạ.
Bác biết chỗ nào ở HN bán thì chỉ giúp em với, nếu bác cũng đang dùng thì giới thiệu em cụ thể loại máy để em tham khảo thêm, em cũng chỉ cần tầm 3 máy con cho các phòng là tạm đủ nhu cầu

@hphphp : bạn mua máy của hãng nào và series gì vậy, chất lượng thoại và sóng được khoảng bi nhiêu m nhỉ

Bài viết cần bạn xem thêm

Sàn giao dịch công nghệ Blockchain lớn nhất Việt Nam

Đăng kí account và xác minh danh tính để nhận #token #BCNX của sàn giao dịch blockchain #Bcnex

Vòng Angel Funding Round dành cho nhà đầu tư lâu dài nhận cổ phần của công ty Oritech.,JSC đang diễn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday