Hỏi han về giá của Treo650

3 Tháng năm 2007 lúc 00:36
Hiện ở VN, trung bình 1 em Treo650 full set khoảng bao nhiêu tiền vậy. Em thấy bên Sing bán khá rẻ nhưng muốn tham khảo thị trường trong nước!
Thanks.

3 Tháng năm 2007 lúc 10:03
Oái. Sao giá cao thế nhỉ. Bên Sing hàng Palm one giá thấp hơn 3tr.
Oái, sao rẻ thế. Bạn mua dùm được không? Có mấy người bạn đang cần mua mà kiếm trên HHVN khó quá. Tất nhiên chi phí như nào bạn cứ PM cho minh biết nhé. Cách đây 2-3 năm đã từng giao dịch mua bán với bạn 1 lần tại nhà bạn rồi đó. Hồi đó bạn còn học bên Sing, về VN nghỉ hè. :D

3 Tháng năm 2007 lúc 10:10
Oái. Sao giá cao thế nhỉ. Bên Sing hàng Palm one giá thấp hơn 3tr.
Giá cao là do thị hiếu của người dùng thôi bác, vì con này nhiều bác khoái xài mà !! :D
Nhìn giá con này cao mà vừa mừng vừa tủi, tủi vì giá cao quá --> rớ không tới, mừng vì hãnh diện cho con Palm đỉnh 1 thời. Có thể nói con này là ít bị rớt giá nhất trong các dòng phone á, nhìn mấy cái phone cùng thời với nó giá giờ rớt thê thảm mà thấy tội thay !! :D

3 Tháng năm 2007 lúc 16:08
Có câu nói: "Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi" mà. Em xài Treo, khi cầm lại PPC Phone chỉ muốn đập thôi vì ức chế ( đang dùng Treo 650, và Mini S). Ước mơ bây giờ là Treo 680+ pin dung lượng cao + HX4700. :D

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng năm 2007 lúc 16:32
Có câu nói: "Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi" mà. Em xài Treo, khi cầm lại PPC Phone chỉ muốn đập thôi vì ức chế ( đang dùng Treo 650, và Mini S). Ước mơ bây giờ là Treo 680+ pin dung lượng cao + HX4700. :D
Ấy ấy, đừng đập, cho mình đi :D
PPC phone hay Treo đều có cái hay riêng chứ bạn, mình thì dùng cái nào cũng thích cả. :)

3 Tháng năm 2007 lúc 17:49
Mình hỏi vì muốn mua 1 con để xài, nhưng thấy giá cả bên Sing cũng linh tinh quá. Rẻ nhất là 265S$ đắt nhất lên tới 550S$. Muốn tham khảo thêm cho biết tình hình trước khi quyết định mua.
Ai muốn nhờ mình mua dùm ko thành vấn đề, PM hoặc email u.nhatmy@gmail.com
Riêng Treo680 hiện nay máy mới nguyên giá 799S$ thôi ah. Máy cũ cũng vô chừng lắm. Nhưng thấy 680 cũng chẳng hơn gì 650 cả, bỏ hơn gấp đôi tiền ra mua kô đáng chút nào.

Bài viết cần bạn xem thêm

Không biết post bài vào mục nào, post vào đây vậy.
Được tặng mà chịu không biết hàng xịn hay không? Nhờ các bác xem ảnh giúp em là hàng chuẩn không? Em cảm ơn các bác.
Lazada Vietnam Master card on Monday