Hỏi kinh nghiêm cho moto A920

tre1978

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tôi mới dùng con moto A920, bác nào có nhìu kinh nghiệm xin chỉ giáo. thấy tay bán máy nói có thể up lên 925 để có BT và IR, có đúng không. Làm ơn giúp tôi với. Còn vấn đề nữa, ko có cab syn, có thể mua ở đâu, tôi ở Hà Nội. Cám ơn các bác nhiều.

HUMMER83

GÂY DỰNG
cáp sync là một vấn đề đấy khó mua lắm, lưu ý bạn cài soft với up lên 925 cần sync đấy, nên suy nghĩ kỹ về giá + nhu cầu + khả năng của nó nhé, pin của nó cũng kém, tai nghe nữa, tuy nhiên đc cái con này loa to hihi, phần mềm người bán thường nói dùng chung với p900 nhưng không hoàn toàn như vậy đâu, rất nhiều phần mềm không dùng đc

a925 giờ có nhiều ở hn, cả a1000, nếu không có vấn đề về tài chính có lẽ bạn nên cân nhắc thêm )

maluoi

VERIFIED!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đừng dùng A1000 chỉ nên mua A925 thôi. A1000 để rung thì thôi chuông và chuông thì thôi rung, không thể dùng vừa rung vừa chuông được, chán lắm.
A920 được cái sóng khoẻ, màn hình tốt, đậm màu. Nhược điểm là pin yếu và thiết kế thô kệch quá.

HUMMER83

GÂY DỰNG
maluoi said:
Đừng dùng A1000 chỉ nên mua A925 thôi. A1000 để rung thì thôi chuông và chuông thì thôi rung, không thể dùng vừa rung vừa chuông được, chán lắm.
A920 được cái sóng khoẻ, màn hình tốt, đậm màu. Nhược điểm là pin yếu và thiết kế thô kệch quá.

em tưởng a925 cũng thế chứ bác ? cũng rung thì thôi chuông, chuông thì nghỉ rung rinh , sóng khoẻ, màn hình tốt, đậm màu, cái này a925 cung thía :D, pin yếu --> quá đúng, a925 cũng thía, còn một cái nữa kô biết a1000 có thế kô, em thấy a925 chạy hơi chậm thì phải, nghe nhạc mà bật thêm cái khác nữa là dựt kinh, a1000 thô, a925 còn thô hơn :D to như cái bánh mì , nhưng a1000 có GPS hehe

tre1978

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
tre1978 said:
Tôi mới dùng con moto A920, bác nào có nhìu kinh nghiệm xin chỉ giáo. thấy tay bán máy nói có thể up lên 925 để có BT và IR, có đúng không. Làm ơn giúp tôi với. Còn vấn đề nữa, ko có cab syn, có thể mua ở đâu, tôi ở Hà Nội. Cám ơn các bác nhiều.[/QUO
Cám ơn các bác khuyên bảo, nhưng chót ôm về mất rồi, thấy cũng hay đấy chứ, chọc ngoáy lung tung, cúng thích, nhưng lại sinh bệnh nữalà không dung Phone được, cứ có tín hiệu gọi hay nhận là nó ngay đơ ra, rối tự động restart. Vậy là sao các bác nhỉ, Mà bác nào biết nới nào bán Pin của cái bánh mì này thì cho xin địa chỉ, đúng là nó ngốn pin như nuôi bố nghiện ấy.

maluoi

VERIFIED!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
HUMMER83 said:
em tưởng a925 cũng thế chứ bác ? cũng rung thì thôi chuông, chuông thì nghỉ rung rinh , sóng khoẻ, màn hình tốt, đậm màu, cái này a925 cung thía :D, pin yếu --> quá đúng, a925 cũng thía, còn một cái nữa kô biết a1000 có thế kô, em thấy a925 chạy hơi chậm thì phải, nghe nhạc mà bật thêm cái khác nữa là dựt kinh, a1000 thô, a925 còn thô hơn :D to như cái bánh mì , nhưng a1000 có GPS hehe

Nhầm A925 cũng có GPS (A920 mới là không có) A925 to như bánh mì thật nhưng có cả rung và chuông cùng lúc. ăn pin như ăn bánh mì sữa nếu nghe nhạc và xem phim. Còn nếu chỉ gọi không thôi thì cũng được 1 ngày thoải mái (thế là đủ rồi)

A1000 chắc chắn hay hơn P9x

newmember16

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhầm A925 cũng có GPS (A920 mới là không có) A925 to như bánh mì thật nhưng có cả rung và chuông cùng lúc. ăn pin như ăn bánh mì sữa nếu nghe nhạc và xem phim. Còn nếu chỉ gọi không thôi thì cũng được 1 ngày thoải mái (thế là đủ rồi)

A1000 chắc chắn hay hơn P9x

không biết bác dùng qua mấy em này chưa mà nói 920 không có GPS, ngay cả A925 cũng không có rung chuông cùng lúc đâu bác nhưng em làm đc với cả 920 đấy
nói chung rẻ tốt bền to khủng hơi khùng tí :))
nhược nì: to pin không lâu 1 ngày đến 2 ngaỳ đồ cực hiếm, rất kén xạc, phải xịn mới chơi, hơi bị chậm chút nhưng còn nhanh hơn mấy con 66 76 nhìu
mua thì nên up lên bản rom cao nhất thì pin đc gần 2 ngày đó bác

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...