[Hỏi]...màn hình HPcompaq Presario M2000 bị lỗi

Các thớt khác của vinataba

vinataba

NHẬP HỘI
cái HP compaq M2000 của mình tự nhiên bị lỗi sọc màn hình nhìn rất khó chịu. Bác nào có kinh nghiệm về lỗi này thì giúp mình. Bị lỗi này thì có sửa được không, hay là thay mới luôn.Thanks các bác

Attachments

• loi man hinh 2.jpg
    loi man hinh 2.jpg
    74.3 KB · Đọc: 9
  • loi man hinh.jpg
    loi man hinh.jpg
    37.8 KB · Đọc: 10

tientrieulap0508

HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
Bác chủ thớt xem lại nhé ko thấy gì khác

f87group

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào bác! tất cả các hiện thượng về màn hình bác chụp ảnh bằng chức năng của win khi thành ảnh không hiển thị được lỗi đâu ạ (nên chụp bằng máy ảnh).Nếu máy có hiện tượng sọc hình bác vui lòng kiểm tra cáp màn hình hoắc cắm out ra màn ngoài thử.Comapq M2000 dùng màn hình 15 inch nếu không may máy của bác bị lỗi panel màn thì chỉ có cách thay mới thôi,sửa không ăn thua.Trường hợp này bác cần cân đối vì giá màn chính hãng cũng khá cao so với giá trị hiện tại của con máy.Bác cần tư vần gì thêm xin lh em theo chữ ký nhé.
Thân!

vinataba

NHẬP HỘI
Đúng là em chụp ảnh màn hình bằng Win nên nó không lên được. em up lại hình đây. cảm ơn các bác đã giúp đỡ.

Attachments

46.2 KB · Đọc: 11
    71 KB · Đọc: 9

f87group

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Máy của bác bị lỗi panel màn rồi.Xin chia buồn cũng bác :(

zulu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Lỗi này phải thay panel rồi bác ạ, xin chia buồn.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
TrungLun0112 MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...