Hỏi Mua iPhone 3GS Quốc Tế ở nước nào?

jamesbon

GÂY DỰNG
Đọc bài của các bác đã post cách đây mấy tháng rồi, nay mạo muội xin hỏi lại. Mong các bro chỉ giáo.

Em muốn tìm một máy iPhone 3GS 16GB bản quốc tế.
Không biết thời điểm hiện tại mua ở nước nào giá tốt nhất? Singapore, Thailand, USA. Nếu có, các bro cho biết mua ở đâu, cách mua, phải đăng ký dịch vụ hoặc cancel như thế nào. Thank các bro nhiều nhiều.

tannat2511

GÂY DỰNG
Bạn nên mua ở Hong Kong
Giá nó là tốt nhất hiện giờ
(tiết kiệm được kha khá đấy)

MINH DUY

NHẬP HỘI
Em cũng muốn mua một em 16G bản World nữa, mua o usa được không mấy anh? em chỉ có người thân ở mỹ thui. Giá hiện tại của em nó la bao nhiêu vậy mấy anh?

sportcg

GÂY DỰNG
iphone 3g 16G giá ở việt nam khoảng tầm 13 triệu bác ạ. Mua ở mỹ thì cũng same same thôi vì mua rồi đã dùng đc ngay đâu, người mua phải ký hợp đồng dùng mạng của iphone mấy năm nữa cơ. ==> Chung quy là cũng bằng hòa

tannat2511

GÂY DỰNG
Em cũng muốn mua một em 16G bản World nữa, mua o usa được không mấy anh? em chỉ có người thân ở mỹ thui. Giá hiện tại của em nó la bao nhiêu vậy mấy anh?

Bên USA chính gốc thì không có bản world đâu bạn nhé. Tốt nhất bạn nhờ mua 3GS bản lock. Về không thích thì có thể mang trao đổi lấy 3G world (Vừa có máy và còn có lãi nữa) :)

tannat2511

GÂY DỰNG
Tiếc quá không có người ở HongKong, dù sao cũng thank tannat2511 nhé. Các nước kia thì sao nhỉ :(

Thế bạn có thể nhờ mua ở úc , sing, nga... (trong đó ở Úc giá khá tốt) tuy nhiên giá ko đẹp như hongkong đâu. Thân :)

thsttl

NHẬP HỘI
Thế bạn có thể nhờ mua ở úc , sing, nga... (trong đó ở Úc giá khá tốt) tuy nhiên giá ko đẹp như hongkong đâu. Thân :)
Thế giá Iphone 3g ở Hồng Kong là bao nhiêu hả bạn? Bởi vì sắp tới phòng mình sắp có người đi du lịch Hồng Kong.

vip_iphone

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
tầm bậy nào. hehe giá rẻ nhất là bên ANH. thư hai mới đến hồng công bạn ah. mình đang dùng 3Gs bản quốc tế đây giá 420 bảng/máy,cản đen và trắng. bên hồng công giá bao nhiêu thế bạn???

IEEE

GÂY DỰNG
Mình mới lấy 1 cái 3Gs 16Gb, nhờ bạn mua gửi từ Úc về, chi phí hết ~13tr tiền Việt.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.