Hỏi mua Loa dùng trong nhà

15 Tháng bảy 2007 lúc 22:32
Các bac cho mình hỏi, mình muốn mua Loa dùng trong nhà, dùng để coi phim và ca nhạc trên tv nhà mình, kết hợp nghe nhạc trên máy vi tính, máy MP3 luôn. Em đang định lấy con logitech Z5400 hay Logitech Z5500. Các bác cho em 1 ý kiến đi. Còn nếu mua loa Bose và thêm 1 cái amply giá khoảnng 500-600$ thì sao các bác hả. Cám ơn nhiều

16 Tháng bảy 2007 lúc 09:46
Con này công suất bao nhiêu watt vậy bạn hả. Lúc trước có nghe thử ở Nguyễn Kim nhưng sau này kô thấy ở Nguyễn Kim nữa. Hiện nay ở đâu bán vậy? Trong Metro có bán nhưng mà sao mình thấy nó ghi là SX tại China. Minh nhớ không lầm là con này sản xuất ở Canada, Mexico hay USA thôi mà. Nhờ mọi người tư vấn dùm.
Cám ơn nhiều

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng bảy 2007 lúc 10:28
Cảm nhận của tớ là bi giờ toàn loa Bose Tầu thôi, hết thời Bose Mehico rồi. Tìm tạm bọn JBL hay Tanoy mà dùng
Bose tàu thì có sao đâu, bóp chết thằng JBL. Mua con này mà dùng nè, khủng khiếp làm não lòng cả người nghe khó tính nhất BOSE COMPANION 5 giá 465$ có tích hợp sẵn sound card của Bose.

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
16 Tháng bảy 2007 lúc 10:48
Con này công suất bao nhiêu watt vậy bạn hả. Lúc trước có nghe thử ở Nguyễn Kim nhưng sau này kô thấy ở Nguyễn Kim nữa. Hiện nay ở đâu bán vậy? Trong Metro có bán nhưng mà sao mình thấy nó ghi là SX tại China. Minh nhớ không lầm là con này sản xuất ở Canada, Mexico hay USA thôi mà. Nhờ mọi người tư vấn dùm.
Cám ơn nhiều
Nếu anh ở TP.HCM có thể tới Thương Xá Tax để tham khảo và nghe thử (rất thoải mái, mua hay không tính sau :D ) tại đây showroom có kết nối với tất cả các thiết bị ngoại vi để khách hàng tham khảo. Ngoài ra có nhiều hệ thống loa
để khách hàng chọn lựa, tai nghe, máy nghe nhạc v.v..

Địa chỉ thứ 2 : Đại lý loa Bose nằm trên đường Phạm Ngũ Lão cách phở 2.000 vài căn nhà. Hướng dẫn đường đi :

Trên đường Phạm Ngũ Lão -> Đại lý loa Bose -> Phở 2.000 -> Chợ Bến thành :D (Tính tôi cẩn thận, cái gì cũng phải rõ ràng anh đừng cười :D )

Tất cả hàng bán ở đây đều chính hãng, còn sản xuất ở đâu có lẽ anh cũng chẳng nên quan tâm lắm.

16 Tháng bảy 2007 lúc 13:20
Cám ơn các bác nhiều, để Em tìm hiểu thêm coi thế nào, chắc phải chạy qua xem cái Canpanion 5 này quá. Tuy nhiên nếu ai có ý kiến nào hay cho mình xin luôn nhé. Mình muốn trang bị lại cái nhà cho nó ngon tí mà.

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng bảy 2007 lúc 20:27
Mình muốn trang bị lại cái nhà cho nó ngon tí mà.
Nếu vậy thì phải chơi tới thôi Amply Denon PMA-1500 AE giá 700$ + loa Jamo C807 giá 1280$ + đầu CD Denon CMA-700AE giá 380$.

*Bảo đảm ko những đẹp mà đánh bay loa Bose luôn với nội công thâm hậu của dòng loa cột Jamo.:cool:

CUCAI_HN

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng bảy 2007 lúc 19:17
Nếu vậy thì phải chơi tới thôi Amply Denon PMA-1500 AE giá 700$ + loa Jamo C807 giá 1280$ + đầu CD Denon CMA-700AE giá 380$.

*Bảo đảm ko những đẹp mà đánh bay loa Bose luôn với nội công thâm hậu của dòng loa cột Jamo.:cool:
TOÀN HÀNG TRUNG QUỐC DỞM MÀ KHÔNG HAY
JAMO MÀ BÁC NGHE HAY THÌ EM XIN BÁI PHỤC
CÓ GÌ SƠ XUẤT XIN ĐƯỢC LƯỢNG THỨ:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Mấy hôm trước được đọc bài review của bác inpluviam về cây Pilot Petit. Em cũng không suy nghĩ nhiều chỉ thấy nó cụt cụt ú ú nhìn cưng cưng vậy thôi. Tới hôm nay em tèn tèn chạy ra nguyễn trãi mua mấy cái lọ chiết mực thì :
Ý! Petit lùn nè. Nhiu nhỉ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday