Hội Nokia 9500

Các thớt khác của ngo_anhvu2000

ngo_anhvu2000

Time is Money
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tín đồ Nokia 9500 bây giờ bắt đầu nhiều rồi, có nên tổ chức họp mặt để khai thác các tính năng mạnh mẽ của nó không cái pác. Theo tôi nghĩ thì hungipaq phải là chủ xị vì đã có công tìm kiếm soft cho anh em. Vốn tự đóng góp tại chỗ nhé.

hungipaq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em cũng định trước Tết anh em hội 9500 chúng ta họp mặt chia sẻ kinh nghiệm khi dùng dòng máy này cái ,anh em nào đồng ý thì vào đây ghi danh cái nhé .Em có biết nhậu nhiều đâu mà chủ xị ,hìhì

Laptop

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
OK, hay đấy, chính ra dùng 9500 rất hay. Bọn nước ngoài nó bảo đi tàu mà dùng 9500 thì sóat vé chả bao giờ hỏi! Tôi thấy ở nhà tôi dùng O2 sóng rất kém, bây giờ chuyển sang chú này sóng tốt hơn hẳn.
Tổ chức Hội thì hay qúa nhưng lại vướng cái người ở HN người ở SG. Hay là họp online vậy?

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hihi, để hôm nào thử sang Chai nờ đi tàu, móc ra xem có bị soát vé không :D Nhân tiện có ai có từ điển E-V , V-E cho 9500 ko nhỉ ?? Em tìm mãi ko ra :(

vatana

GÂY DỰNG
Em xin đóng góp 1 chân nhưng 25/01 này em về ĐN rồi, trước ngày đó em có thể tham gia được nhưng không hứa được vị rất bận cho công việc cuối năm.

@all: Em có nhận được PM và Email về từ điển E-V và V-E, các Bác cho em qua Tết nhé, lu bu quá. Thực ra đây là cái từ điển của VASC viết cho 9210 khi xưa, từ nghèo nàn lắm. Thêm một tin vui nữa máy 9500 của em đang ở chỗ Kobe để test Kobe 2.1 cho S80. Trong nay mai sẽ có Kobe - danh bạ ĐT cho 9500 khi Kobe công bố chính thức nhé.

P/S: trưa nay Nokia Friends miền Nam tổ chức tất niên ở Quán 45 Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận lúc 12h. Bác Hungipaq cố đi nhé, anh em nào rảnh thì ghé cho vui. Có thì contact em Nam - 0903930913

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:D Vertu thì ko chắc đâu
Thấy 8800 có china nhái, mấy hôm nữa thấy Vertu có china nhái thì buồn đời :D Hí hí, may mà 9500 chưa có thằng nào nhái cả

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...