Hỏi Pass mặc định của DeepFreeze2000XP!

Các thớt khác của thanh3e

thanh3e

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng hai 2007 lúc 11:07
Có cái máy tính để ở nhà cho thằng cháu học. Sợ nó cài đặt và truy cập lung tung nên tí toáy cài chú "DeepFreeze". Em nhớ rõ là ko khai báo cái pass nào khi install, thế mà giờ nó cứ hỏi. Giờ muốn thay đổi tí mà ko truy cập được.
Các bác cho em hỏi cái Password mặc định của nó với.
Thanks...!!!

tung2403

Thích du lịch bụi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng hai 2007 lúc 13:36
Mình chưa thấy password mặc định bao giờ. Có bác nào có cao kiến gì không?

thanh3e

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng hai 2007 lúc 14:57
Quả thật khi install cái "DeepFreeze" mình không khai báo Pass, vậy thì nó ở đâu ra? Cái đống soft mà mình đang dùng cũng ko có gì đặc biệt nên có thể Re-install lại Win cũng được. Nhưng nghĩ nó cứ .... tưng tức thế nào.
Có Pro nào có cao kiến gì ko? Gỡ bỏ thôi, ko cần thay đổi cũng được? Thanks....

28 Tháng hai 2007 lúc 12:33
Quả thật khi install cái "DeepFreeze" mình không khai báo Pass, vậy thì nó ở đâu ra? Cái đống soft mà mình đang dùng cũng ko có gì đặc biệt nên có thể Re-install lại Win cũng được. Nhưng nghĩ nó cứ .... tưng tức thế nào.
Có Pro nào có cao kiến gì ko? Gỡ bỏ thôi, ko cần thay đổi cũng được? Thanks....
DeepFreeze không có pass khi bạn mở lần đầu. Bạn cứ nhấn Shift+nhắp đúp vào biểu tượng của nó trên icon tray, rồi để trống ô passw mà Enter là nó tự động vào.

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
4 Tháng ba 2007 lúc 12:26
Nếu bác vẫn ko vào đc nữa thì còn có cách dùng DeepUnFreeze, dùng soft này vào thay đổi password của admin, sau đó log-in lại vào DeepFreeze bình thường với cái pass mới đổi đó. Hoặc thậm chí uninstall luôn DeepFreeze cũng đc :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Tư ván pháp luật 19006199
trong thời kì hội nhập phát triển như hiện nay, pháp luật là một lĩnh vực vô cùng quan trọng và cần thiết. để bảo vệ quyền lợi thiết thực của mỗi chúng ta, mỗi người cần trang b ...
Lazada Vietnam Master card on Monday