Hỏi phần mềm trả lời điệnthoại

19 Tháng sáu 2007 lúc 09:40
Mình đang cần các phần mềm có 1 trong hai tính năng sau:

1. Answer machine: tự động trả lời cuộc gọi bằng đoạn thu sẵn, sau đó lưu lời nhắn vào máy.
2. Khi đang nói chuyện đt, có thể phát một đoạn nhạc (file mp3 hay wav) cho người bên kia nghe.

Bác nào biết chỉ giúp nhé. Mình đang cần lắm!
Cám ơn nhiều!

4 Tháng bảy 2007 lúc 16:24
Chán IT quá rồi!
<<Dell dòng business Latitude D520, Duo 2 Core T5500 (1.66GHz, 2Mcache), 1GB-667, 80GB 7200rpm, WXGA 15", Intel wireless, mới xách từ Mỹ về>> Muốn bán nè

muon ban bao nhieu vay ban?may con bao nhieu % vay?

harrynghiem

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng bảy 2007 lúc 17:13

1. Answer machine: tự động trả lời cuộc gọi bằng đoạn thu sẵn, sau đó lưu lời nhắn vào máy.
2. Khi đang nói chuyện đt, có thể phát một đoạn nhạc (file mp3 hay wav) cho người bên kia nghe.

Cám ơn nhiều!

Cần gì có soft cài chi nặng máy. Các nhà cung cấp dịch vụ mạng di động có chức năng trả lời tự động theo giọng của chủ máy với nhiều option mà miễn phí nưã.

harrynghiem

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng bảy 2007 lúc 17:18

Cám ơn nhiều!

Cần gì có soft cài chi nặng máy. Các nhà cung cấp dịch vụ mạng di động có chức năng trả lời tự động theo giọng của chủ máy với nhiều option mà miễn phí nưã.

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng bảy 2007 lúc 08:12
pa mavach111 bị bệnh òi. mod nào đi ngang trị bệnh cho chú ấy 1 cái.
@espanola: ppc khó chịu hơn anh ơi, chưa có mấy cái này đâu. dân chúng vẫn đang thèm mấy cái này giống anh lắm nhưng vẫn chưa có. Có là anh em hô lên ngay ấy mà

nt_phong1588

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng bảy 2007 lúc 12:57
mấy bác cho hỏi có chương trình nào dùng để nhá máy không. (tại tụi nó khủng bố em wa chừng) có cái chương trình nào tự động gọi dến một số dt nào đó rồi sau khi bên kia nhấc mấy thì nó tự đông tắc không. có vẻ điên rồ nhưng nếu có cái nào giống vậy thì giới thiệu cho em với nhá. thank

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday